Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya muduara nigh Nyumbani Lounge JANA

Discussion in 'Entertainment' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 16, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Ilikuwa ni rahaa mpaka basi pateni mapichaaaaa

    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kizazi hiki!!!!kazi kweli kweli!!!!!hapo wengi wanatumia ARVS kama EFUREMU KITUTA!!!!
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,189
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 48
    Mbona watu wachache sana? Au Nyumbani Lounge ndio kwishney!!
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,937
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ushenzi tuu huu wote
     
  5. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Kibonde ARV zimemkubali[​IMG]
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,205
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 63

    Mie naona wakiwa wastan ndo hua bora.... Watu wakisheni saana hata u-quality wa mahala hupungua....
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,205
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 63



    Hii picha hii..... Dah!
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,540
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dah! hilo pozi la Gadner mbona liko ki-cameroon zaidi!
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,490
    Likes Received: 1,667
    Trophy Points: 113
    hata mimi imenshangaza......

     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,309
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 48
    gadna hili punga hili
     
  11. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Pamechoka sana,hata huduma ziko hovyo tofauti walivyoanza.Viti vimeanza kufumuka service duni hasa vyakula.Nilimuambia muhudumu vitu vya kubadlisha na huduma kuwa duni,kadri siku zinavyozidi wateja wanapungua sana.
     
  12. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Hata mimi imenistua!
     
  13. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    soon gadna, atafunguliwa thread! Kwamba ni b.....b......a. Lets pray!
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 15,571
    Likes Received: 1,762
    Trophy Points: 113
    Nini kinaendelea hapa??
    [​IMG]
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,205
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 63



    Nilidhani mimi tu! Sijui Habasha alikua kalewa? Khaaa! Ningekua Jidee Mzungu wa nne mwezi mzima kwa pose hio.... Alie haribu kabisa ni huyo jamaa kwa kuleta huo mkono hapo mbele ya Habash....lol
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 15,571
    Likes Received: 1,762
    Trophy Points: 113
    Mara nyingi pombe ni kwa ajili ya kumuaibisha mwanaume.

     
  17. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Hii picha ndo David Cameroon anazitaka tumtumie ili atupe misaada !!!!1
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,205
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 63


    Na ndio maana Mchambuzi.... IMO mwanaume wa kweli anajua limit ya kiasi cha pombe ambacho kinamfaaa..... Hio picha ni aibu kwa kweli, hua nawaponda saana watu wanaoponda watu maarufu kwa mistakes za mastaa, But this is beyond na naungana na hio group.

    Do you mind nikikuuliza kitu?
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,205
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 63


    hahahaha.... Mopaozi are you saying Habbash hio picha ughaibuni itatuletea mapato kwa taifa? lol (God Forbid!)
     
  20. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 673
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamanimhuyo bonge la demu ni Barbara Hassan au sio?
     

Share This Page