Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya mpango wa kando aka nyumba ndogo

Discussion in 'Love Connect' started by Lucchese DeCavalcante, Aug 31, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna site hii kwa wale wenye upweke au wanaohitaji "faraja" ya nyumba ndogo kwa Kenya gonga hapo chini

    Home - Mpango wa Kando! nasikia huduma hii ipo Bongo pia wenye site please?

    Welcome, this is a professional confidential dating site for
    wenye wameoa or kuolewa and single men/women wanaotaka kuwa Mpango wa Kando.

    It is simple and safe. All you need to do is fill a simple form on this website. The form asks for your details and details of the type
    of partners you need.
     
  2. lenskinye

    lenskinye Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha..i see..mko na shida mingi nyie :deadhorse:
     
  3. D

    Derimto JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Apo chacha mabazazi!
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    kina dada wa jf mpoo?
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nashauri tuanzishe ya kwetu hapa JF hasa ile Love connect tuiboreshe watu walipie kama 10,000 to access database ya warembo maana tuna wachumba kibao humu JF
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Mpango kando aka nyumba ndogo mambo ya kwa Mwai
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii hudama inahitajika sana na iko kimya kimya bongo kwa hiyo ubunifu wa hii huduma ni deal hasa
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii ni idea nzuri sana kwa bongoland
     
  9. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nilisikia jamaa wanaizungumzia hapa Dar lakini sikuitilia maanani, Mimi pia nafikiri ipo ila wabongo wengi mambumbumbu!
     
  10. SaraM

    SaraM Senior Member

    #10
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Loo wameishiwa, mtaani wameisha?
     
Loading...