Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya Maktaba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masanilo, Jan 28, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mambo ya mitego hayo!

    [​IMG]
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ilo nalo somo pia .
    lizingatie.
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapo hata kama ni hanisi lazima akili zitahama tu..........yani yani tunafelishana hivi hivi!
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    swt hata wewe na huo mkonyezo wako unanichanfanya nashindwa kufanya kazi
     
  5. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nimeshawahi kufanyiwa hivyo pale UD....nilitokwa na jasho la pua...ila kidume nikamalizana nae badae.
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    usijali...simama basi mi ndo uyo mbuni unayemkimbia...simama nikukonyeze!
     
  7. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo inatishs sana. naona hakuna anayeweza kupona kama hali itakuwa hivyo.
     
  8. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli unatutia vishawishini sana kutukonyeza hivyo. Ebu acha utahukumiwa.
     
  9. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli unatutia vishawishini sana kutukonyeza hivyo. Ebu acha utahukumiwa.
     
  10. Path Finder

    Path Finder Member

    #10
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mmmmh, mimi sijaona!
     
  11. loveness love

    loveness love Senior Member

    #11
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujaona nini sasa nikuonyeshe best
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kazi kweli kweli na tuvazi twa aina hiyo kwenye miili ya aina hiyo.......mbona kiwango cha ufaulu kitaongezeka???:coffee:
     
Loading...