Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya kwa Babu LOLIONDO

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by shiumiti, Mar 6, 2011.

  1. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mafuriko ya watu (weusi na weupe) na misururu ya magari kuelekea kwa babu LILIONDO kwa matibabu!!!!!!.....
     

    Attached Files:

  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseeee!!!:A S 13:Watu wengi kweli!!Babu wa watu hata hapati kupumua!!!
     
  3. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ndugu watu wanye matatizo wapo wengi sana, alafu watu wanabeza eti haiwezekani, hivi kuna kitu kinachomshinda YESU....?? matokeo yake hadi maustaadhi watu wangu wameenda kwa imani watapona na wamerudi kuwashuhudia wenzao, ukienda huko hadi helkopta za matajiri wa kiarabu zinaenda....Kama unamatatizo nenda acha ubishi usio na maana by the way yeye mchungaji a.k.a babu hana anachopungukiwa, hakutangaza magazetini wala redioni ila watu wenyewe wamekua wakiwashudia ndugu zao.....

    to god b the GLORY
     
  4. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maajabu ni kwamba, unakunywa kikombe kimoja cha tu cha dawa ambacho ndo kinagharimu Tshs. 500 tu....na mara moja dawa inaanza kufanya kazi. Uruhusiwi kunywa mara mbili..... KWELI DUNIA IMEPETA MKOMBOZI.... TUSUBIRI MPAKA WAZUNGU TOKA ULAYA WATAKUJA...NGOJA TUONEE.!!!!!!!!
     
  5. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mhhh!!!
    Huyo babu anatakiwa kuapply demand na supply theory....demand ni kubwa sana, inabidi apandishe bei ili aweze hata kutengeneza mazingira ya kituo chake!
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ningekuwa mimi babu naanza na watz wenzangu hao gabachori baadae!!
    halafu nilidhani mie tu nina matatizo nilipoona hizi picha naanza kufarijika kuwa sipo peke angu!!
     
  7. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nahisi karing cha udinidini kwako bro? Kweli Yesu hashindwi kitu na ndio maana Tanzania vilema wamepunguwa kutokana na uokozi wa Yesu.
     
  8. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwani Huyo mbabu anafanya nini? Maombezi au uaguzi?
     
  9. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndoto za alinacha!
     
  10. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inamaanisha hao wote waliopo kwenye hio foleni wameathirika na VVU? Duuh tutapona kweli?

    Manake nasikia moja ya sharti ya dawa zake lazima uende physicaly, hakuna kumchukulia au kumbebea mtu kwa niaba.
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Where is the government?, wapeleke JKT au waombe RED CROSS wajenge mabweni ya kujikinga na mvua.
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,194
    Trophy Points: 280
    Hao unaosema "gabachori" pengine ni wa Tanzania zaidi yako! Kipi kilichokupeleka kujiona kuwa wewe ni mTanzania zaidi yao? Rangi zao?
     
  13. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aisee babu ana kazi sana kuhudumia umati huo.... Atakuwa halali kabisa!!
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Jamani sio Loliondo bali ni wilaya ya Ngorongoro mkoa wa Arusha! Loliondo hufiki huko! Lakini yote 9 kweli babu anatibu mimi mwenyewe nimerudi kutokea huko na kwa sasa hivi huwezi kutabiri kua unakwenda huko leo urudi kesho unachotakiwa kujiandaa ni kua uwe na muda wakutosha watu ni wengiii mno inaweza kukuchukua hata wiki mbili ili upatape huduma nimekutana na watu ambao wanamaliza wiki sasa na bado hawajapata huduma.
     
  15. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Wizara ya Jamii, Wanawake na watoto iingilie hii huduma na kuratibu kuanzia idadi ya watu wanaolelekea huko. Au wanaoenda huko siyo sehemu ya Jamii inatakiwa kuhudumiwa na hiyo wizara?
     
  16. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aleluyah!

    Nimekuwa nikitafakari sana kuhusu huyu Babu wa Loliondo na nguvu alizo nazo za kuweza kuponya maradhi mbali mbali ambayo ni sugu hapa duniani. NIkianza kutafakari neno la Mungu ambalo linasema siku za Mwisho watakuja Manabii wa uongo soma Mathayo sura yote ya 24.

    Nimeona watumishi wengi wa Mungu ambao wamekuwa wakitumia Neno la Mungu kufunika matendo yao magumu na ya kichawi tukiambiwa kuwa hawa ni watu wa Mungu. Lakini baada ya Muda imedihirika kuwa ni nguvu za kishirikiana zimekuwa zikitumika. Utakumbuka kuwa Paulo alimtoa pepo mama mmoja ambaye alikuwa ni mjakazi wa mtu ambaye kwa kutumia hilo pepo lake la utambuzi alikuwa akitumika kuagua watu na Mabosi wakewalifaidika sana kimapato kwa kumtumia yeye ingawa yeye alikuwa hafaidiki zaidi ya kuwa mjakazi, na pale paulo alipolikemea na kutoka ikawa ndo mwisho wa mambo ya utabibu wake.

    NI kweli nina uhakika kuwa Huyu alikuwa ni Mchungaji kule Imiti babati na leo hii amepewa nguvu za kuweza kutibu magunjwa kwa kutumia dawa ya mizizi. Sasa swali langu ni kitu gani kinachozuia yeye kufanya kazi sehemu nyingine yoyote nje ya eneo lake, je ni kwaninini hiyo dawa lazima akupe yeye kwa mkono wake mwenyewe?
    Hii inanipa nafasi ya Kumtafakari pia Mtumishi mwingine aliye kuwa Mchungaji na baada ya kwenda Huko NIgeria na kurudi alirudi na upako wa ajabu sana amabo akikunyooshea mkono tu unaanguka na aliponyesha watu wengi sana lakini siku za hivi karibuni amepoteza umaarufu wote baada ya kujulikana kuwa natumia nguvu za giza kutekeleza hayo yote.

    Leo hii natafakari jinsi watu wanavyo kwenda kwa wingi kutoka mikoa yote ya Tanzania na nje ya Tanzania sehemu ambayo haina miundo mbinu na si ajabu leo ukasikia magonjwa ya mlipuko huko Loliondo. Jana nimepewa taarifa kuna Msafara wa magari km 50 wanasubiri huduma hiyo.

    Mimi sitaki kumkani huyu babu kwamba yeye ni wa Mungu lakini Neno la Mungu linasema tuzipime hizo roho.

    rai yangu watu wa Mungu nisaidieni niweze fahamu ninyi ambao mmesha zipima hizo roho je ni kweli huyu ni mtu wa mungu na siyo anasaidiwa na Mizimu ya mahalia na ndiyo sababu hawezi amishia huduma yake sehemu nyingine? Na hivyo mizimu hii imekuja kwa Sura ya Malaika wa Nuru.

    Nisaidieni kwani mimi ni mchanga kwenye Imani nahitaji msaada. Wasi wasi wangu isije kuwa tunakwenda kwa Mganga wa Kienyeji tukuifikiri ni mtu wa Mungu, yaani nalataka ni watu wajue kuwa ile ni nguvu ya Mungu au la ingawa inaponya.

    Nawasilisha
    Mungu awabarikLi sana!
     
  17. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jifunze kusoma kitu kukielewa kabla hujajibu,

    Siyo VVU tu magonjwa sugu, kisukari, kansa nk.
     
  18. M

    Matarese JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Teh teh, wenye mahospitali KCMC etc nahisi maumivu yanawaanza taratibu, wateja wengi watakuwa wameshakimbia mawodini. Huyo Babu anapata hata muda wa kula kweli?
     
  19. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amepewa kwa neema na anatoa kwaneema.

    Yawezekana walengwa walikuwa ni majirani zake wa kipato cha chini...

    Mungu amzidishie ili kila mtu aweze kuaford matibabu..
    Big up babu!
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,172
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Serikali makini tayari ingeshakuwa imeanza kuboresha miundo mbinu uko!na kuweka utaratibu mzuri wa namna ya kupata dawa.
    Nasikia kuna meli inatoka ughaibuni imekusanya nyomi la kuja kutibiwa!
     
Loading...