Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya kuvaa T-shirt zenye maandishi usiyoyajua.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Aug 8, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jitu dume zima linavaa T-shirt imeandikwa;I'M A PRETTY GIRL,GRAVEDIGGER,MORTUARY ATTENDANT,99% DEVIL AND 1% ANGEL e.t.c,bora mtu mwenyewe angeivaa kwa malengo lakini mtu hata english language hajui,dah inasikitisha.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kuna moja nimewahi kuona 'I had my period today' afu yenyewe ya pink na tozi mmoja katinga
     
  3. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mmoja nilimwona amevaa T-shirt imeandikwa: "I worked all days during summer and all what I got is this T-shirt!"
     
  4. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hii niliipenda alikuwa amevaa mtoto wa kama miaka 6 hivi, Iliseama I didnt do it, did you see me do it? I want to speak to my grandma
     
  5. semango

    semango JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kuna jamaa tena anamisuli minene nilimuona kavaa imeandikwa 'I AM PREGNANT'.
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Baunsa mwingine kavaa T-shirt imeandikwa,DON'T HATE ME BECAUSE I'M BEAUTIFUL.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Usichokijua ni sawa na usiku wa giza.
     
  8. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Mi kuna mwingne nimemuona amevaa t shirt imeandkwa MTOTO WA JAH-KAYA,nilshanga kwelii
     
  9. Nchagwa Chacha

    Nchagwa Chacha Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaah me nilikutana na dume zima kavaa T-shirt imeandikwa SOMEONE **** ME AT AMERICA
     
  10. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    daaah! Jamani ninae toz mmoja hapa T-shirt yake ime i'm 'aprostuter' halafu ye ana jiona bonge la much know.
     
  11. t

    tripojo Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na T-Shirt nyingine zina alama za ajabu ajabu kama vile mafuvu ya kichwa, nk ambazo aghalabu hutumika katika mambo ya uchawi na rituals za jinsi hiyo.
     
  12. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa, tshrt nyingine tuangalie inamaanisha nini na ww unaichukulia vipi. Tukisema mafuvu hayafai kisa eti ni uchawi tunakosea, mafuvu ni sehemu ya mwili wangu kama mnavyotumia moyo kama upendo. Fuvu huonyesha ujasiri. Hata msalaba(upside down cross) na mwezi hutumika kama vitu vya uchawi. Kuhusu alama hapo inategemea unayachukulia vipi. Mimi nina tshrt kibao za mafuvu kwa sababu napenda scary movies, gothic songs na rock metal. So inategemea ww unaichukulia vipi na ni mtazamo wa mvaaji! Ila tusivae nguo bila kuangalia maana zake.
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Kwa sababu wewe unaijua maana yake na umeivaa kwa malengo,haina shida!
     
  14. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    NI KWELI KABISA NDUGU YANGU.
     
  15. K

    Karry JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huu mwano hakuna shida waelimishwe
     
  16. T

    The Priest JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jamb kavaa tshirt "Dont hate me,hate the devil in me!"
     
  17. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    jamani hawa ni watanzania wenzetu , tujaribu kuwashauri angalau waache kuvaa t-shirt za majuu badala yake wavae za kiswahili watakazo elewa maana yake. Mana kwasasa zipo tele!

    [hr][/hr]
    "elimu si lazima uingie darasani hata jamii forum elimu ipo tele"
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbaya zaidi wanaozivaa hawamo humu JF ni vema kutafuta means nyingine ya kuwaelimisha
     
  19. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ila kuna moja niliipenda,niliiona nikiwa safarini maeneo ya chimala,rastafari mmoja alivaa T-shirt imeandikwa,"SOME ONE WHO LOVES ME FROM JAMAICA GAVE ME THIS T-SHIRT".
     
  20. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kuna moja nilikuta imeandikwa I HATE JK!
    duu sasa sijui anajua maana yake!
     
Loading...