Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mambo ya kupumua

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mshume Kiyate, Mar 5, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama haja ndogo ni
    "short call"
    Haja kubwa ni
    "long call"
    Basi kujamba kuitwe
    "missed call"
     
  2. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Pendekezo lako zuri ningekushauri uonane na watafiti wa lugha zote mbili,mimi nachojua ni puffing or flatuse,or kujamba kama sio kutoa ushuzi...Zaidi ya hapo tuwaone wataalamu wa falsafa.BAKITA.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hebu check previous jokes basi! umekurupuka
     
  4. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hawa ndio wanaopenda rudia rudia mambo ....au ni new member !?
     
  5. Garmii

    Garmii Senior Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akili ni nywele,huo ndio mtazamo wake.
     
Loading...