Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya kumwaga sera

Discussion in 'Jamii Photos' started by Maria Roza, Apr 13, 2011.

  1. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    [​IMG]



    Ipe maneno hii picha nani anatongozwa???
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na kwa nini unadhani wanatongozana?
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    body language
     
  4. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Nani anamtongoza mwenzie miye hilo silijui. Ila najua neno moja tuu mrembo amependeza!
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo inaonekana wote wanatongozana.
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahahha safi sna naona kuna mtoto pembeni
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kapendeza kweli mdada
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    maria roza,

    nionavyo mimi, body language inaonyesha kuwa wote mwanume na mwanamke wanaumiza vichwa kufikiri jambo fulani lililotokea muda mfupi uliopita. mfano kama wameibiwa TV dakika kumi zilizopita, huenda wanajiuliza watampata wapi kibaka aliyeiba TV yao?. angalia walivyoshika viuono na uso wa mwanaume unaonekana uko kwenye tafakari.

    ni kawaida kwa mwanmke akiwa katika tafakari huku amesimama kusimama wima na kujisaport kwa mikono yake kiunoni. kama angekuwa anatongozwa asingekuwa "mguu sawa" bali angekuwa "at easy" na angeonekana kurelax hasa kwenye miguu. ndio maana watu husema mwanamke akiwa anatongozwa huwa anaumauma vidole au kuchorachora chini au kuangalia pembeni nk, yote hiyo ni katika ku-relax ili somo limuingie vizuri na hasa ukizingatia kuwa kutongozana ni kujenga urafiki, sio ku-solve problem! body language ina kanuni zake!

    isitoshe hapo pembeni kushoto kuna kijana amekaa na na inawezekana naye kwa mkao huo kama anahusika na kinachoendelea, basi atakuwa kaiweka mikono yake yote miwili juu ya magoti na kichwa kainamisha kidogo (kama nyuzi 120 hivi) kwa tafakari ya tuo. kutokana na mila za kiafrika, hawawezi kuwa wantongozana huku mtu mwingine yuko karibu hivyo na anasikiliza kwa makini. katika hali hiyo wote wawili hasa mwanamke angeona aibu na kushawishi wasogee kando kidogo

    natumaini nimeeleweka

    zaidi unaweza kutafuta thread yangu ya sanaa ya kutongoza, utapata mengi

    asante
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    body language.....atongozwaye hushika kiuno kweli? mbona ni kama huyo demu kaenda kumsuta jamaa?
     
  10. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapa kwa mtazamo tu kuna jambo mwana dada anawakilisha kama mbona matumizi ya mtoto sikuhizi huleti.. Na kwa haraka tu jamaa amegundua hatakiwi kuwa mkali ndiyo maana ana uso wa tabasamu yenye shauku ili ajipange kumlegeza huyu mdada . Mdada akishika kiuno akakupa maneno hata kama ni nani lazima uwe mpole kama jamaa.
     
  11. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hao wanajadiliana jambo fulani. Yaelekea huyo bwana ni fundi wanajadili maswala ya kujenga kijumba kipya hapo!
    Au yaelekea ni dalali anayetaka kumwuzia huyo dada hicho kiwanja, na wanajadili hatima ya hicho kijumba na mpangaji(aliyekaa chini)
     
  12. R

    Renegade JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Distance nayo inaongea, Inaelekea ni watu ambao wako karibu sana, Mdada anamshirikisha Jambo ambalo lina maslahi kwa wote wawili.
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    huyo dada miguuni kavaa sandals, kandambili, tairi au nini?
     
  14. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona huyo dada ndani ya suruali kama vile kuna majani? Ina maana ch*** ina mafundofundo au?
     
  15. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Ze Utamu fleva.......Umenikumbusha mbali sana, hii picha ni liwahi kuiona kwa mzee Utamu enzi hizo
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Tena hybrid ya uswazi (kuku wa kienyeji)
     
  17. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ramani za kabati huwa zinanifanya nikae nyuma ya alioko mbele yangu mpaka atokomee, huwa zinanimaliza kinyama!
     
  18. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    mimi ndio hapo nguo za kubana na michupi mikubwa inaponikera! nguo za kubana mwenzie G, hii michupi mikubwa asubiri siku zileeee za mwezi!!!!
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yaani hizi zina radha sana
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Atakuwa alikuwa kwenye siku zake za mwezi kavaa kwa kuzuia isidondoke
     
Loading...