Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya kujiiba yanaumbua jamani afadhali uwe mkweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lokissa, Feb 24, 2011.

  1. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145

    Mke wa Frank anajivunia mume mtulivu, hashindi baa na hatongozi
    videmu. Akitoka kazini huenda kucheza basketball na hurudi nyakati za
    dinner. Siku moja mkewe akamhurumia. Anachoka na kazi. Mtu gani
    asiyependa starehe japo kidogo? Mke akamlazimisha outing, Frank
    akabisha lakini taxi ikafika. Gonga Club & Lodge.

    Walipofika mlangoni tu, mlinzi akaita, "Mambo Frank!" "Poa"

    "Nilidhani huwa huji club, inakuwaje mlinzi anakufahamu?" mke akauliza

    "Yule mgambo, mchana analinda ofisini kwetu, usiku anapiga part time
    hapa" akajibu Frank

    Wakachagua meza. Kukaa tu tayari mhudumu ameshaleta castle lager.
    Akamuuliza mama anakunywa nini. Mhudumu alipoondoka mama akauliza,
    "amejuaje unakunywa castle kama hakufahamu?"

    Wakati Frank anajikanyaga aanze vipi kujitetea, mhudumu wa vyumba
    akawa amefika na kuuliza.

    "Mkuu kama kawaida nimekuandalia namba tano, nendeni tu vinywaji
    nitawaletea huko huko"

    Kufikia hapo mama akawa hana simile tena, akanyanyuka akitukana kama
    chizi. Akatoka nje mbio na kuingia katika taxi iliyokuwepo pale.
    Wakati anapatana bei na dereva, Frank naye akaingia. Mama
    yakamporomoka matusi kibao na kilio juu. Alipovuta kamasi na kupiga
    kwikwi akamsikia dereve anasema.

    "Duh, eee bwana Frank huyu mwanamke uliyeokota leo balaaaaaaaaaaaaaaa!"

    mamaa akazimiaaaazzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

    hiyo ndio faida ya kumsifia mumeo bila kumchunguza.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mara ya tatu hii inakuja hapa.

    Asante kwa kunikumbusha
     
  3. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imezeeka hii mleta sredi hajatulia
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Mhhh ok mm sijawahi iona basi ipoteezeeni na msikasirike lengo ni kuwapasha habari kila zinapopatikana.hata bbc au cnn wanarudia habari zao kuanzia asubuhi hadi kunakucha 24 hrs a day.
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mie nimekushukuru kwa kunikumbusha.

    Usijali bana sawa?
     
  6. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mie nimeiona kwa mara ya kwanza. Imetulia kweli kweli
     
  7. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I like that!!! Ha ha ha
     
  8. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuongea ni DHAHABU ila wakati mwingine kukaa kimya ni ALMASI. Hii kitu kila siku tunaijadili kinachofanyika ni kubadilisha heading.
     
  9. czar

    czar JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Saafi sana, hawa wanaoonekana wapole na wataratibu ni wa kuwaangalia mara 2 sio njemba tu hata wadada.
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mabaya sana ulikuwa hujui??? hayafaikabisa
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mi nashinda sana majukwaani hapa, lakini ni kwa mara ya kwanza naiona hii.
    Imenifurahisha kishenzi, na inanikumbusha mambo fulani ya ujana!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wasanii sio wote wako kwenye movie za kina Kanumba!
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Halafu watu kama hawa wanaojifanya watakatifu huwa wanaumbuka vibaya sana
     
Loading...