Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya kufanya ili 1 st born wako akuzoee kama hajakuona tangia azaliwe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LINCOLINMTZA, Oct 31, 2012.

  1. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wana JF,
    Kuna rafiki yangu amekuwa mbali na mke wake kwa miaka miwili.
    Kipindi anaondoaka alimwacha mkewe akiwa na mimba ya miezi nane.
    Mtoto lizaliwa na sasa anakimbia na kuongea kwa kumung'unya maneno.
    Anweza kuita mama na watu wengine waliopo nyumbani pale
    Sasa huyu rafiki yangu anatarajia kurudi kwake na kuonana na mkewe na mwanaye.

    Je, ni mambo gani ayafanye ili mwanae amzoee kwa wepesi zaidi kama mama yake ndani ya muda mfupi?

    Kumbukeni yeye hajawahi kuwa na mtoto na huyu ndo first born wake kwa hiyo hana uzoefu wa ubaba.

    Karibu wana bodi.
     
  2. m

    mpepalilambo Senior Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Baba ni baba awepo au asiwepo. Msingi ni kwamba akisharudi tu na kukaa naye mwaezi mmoja tu atamtambua kuwaa huyo ndo baba yake na atampenda sana iwapo atakuwa naye karibu. pili, atakuwa analala nae chumba kimoja hivyo kuwa rahisi kufahamu kuwa nayelala na mama ndiye baba.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    atenge muda wa kuwa na mtoto wa kutosha.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ajipe tuu muda wala hakuna la ajabu hapo
    Mtoto atamzoea mara tuu atakapoona hata mama yake anamchangamkia "mgeni" so asiwe na wasi wasi
     
  5. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Azalishe mwingine.........
     
  6. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mtoto bado mdogo, kwahiyo asiwe na waswas. Aonyeshe mapenz kwa familia nzima kama kawaida sio mtoto peke yake, itasaidia sana kumweka mtoto karibu
     
  7. m

    masalapa Senior Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo sababu ya pili ni upuuzi mtupu. Vipi kama kulikuwa na jamaa mwingine aliyekuwa akija kulala chumba kimoja na huyo Mama? Wee unadhani kwa kipindi cha miaka miwili huyu Mama hajawahi kumegwa? Tena wale ****** analeta wanaume hadi ndani watoto wakiuliza wanasema huyo ni "uncle wenu". Chezea mapenzi wewe?
     
  8. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona hasira mkubwa masalapa?. Taratibu kidogo. Halafu ondoa mentali ya kwamba mwanamke akikaa muda mrefu lazima amegwe, kama ni mvumuilivu na muelewa hawezi. Lakini kama ni kicheche, unatengewa ugali mezani halafu anakwenda kumegwa. Kwa hiyo swala la mapenzi ni tata kama uliyenaye si mwaminifu.
     
  9. m

    mpepalilambo Senior Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mke siyo hawara. katika hali ya kawaida hatutegemei hilo. Lakini angalizo zuri>
     
  10. GOOGLE

    GOOGLE JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 1,781
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180

    Hungumalwa hee bagosha.
     
  11. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Abebe zawadi zinazofanana na umri wa dogo mengine yatajipa.Na awe na muda nae mwingi madogo hawanaga neno mbona.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    akirudi atumia muda wake mwingi kuwa na mtoto
     
  13. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,113
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Mbona kama ni wewe mkuu? Unaogopa kusema ni wewe unaomba huo ushauri? Kuna ubaya gani?
     
  14. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mwezi?? Labda awe baba wa bandia, lakini baba halali hata siku mbili haziishi mtoto atakuwa ashamzoea. Damu zinazofanana lazima tu zitafutane.
     
  15. ram

    ram JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Hivi huwa mnadhani wanawake wote ni malaya eeh? Kama wewe unatabia ya kumega ovyo hovyo usifikiri na wengine wanatabia kama yako
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Wanawake waliokuwa wamemzunguka wakati anakua ndio wamemjengea picha ya jinsi.wanawake walivyo. Anachoongelea ni tabia za mama yake, nduguze wa kike na familia ya kwao kwa.ujumla, ndio wanavyoishi. Msamehe bure
     
  17. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Umeeleweka
    Ila ungeongea kwa lugha ya kistaarabu ungeeleweka zaidi
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180

    Mkuu GOOGLE niaje aise
    Karibu Hungumalwa bana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...