Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo Ya Kikwete: Shule ya Shilingi billion 4.3 yajengwa Bagamoyo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BabaH, Oct 15, 2010.

  1. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mr. Prezident ameamua kufanya mambo kwa kujenga shule ya billion nne. .... kule bagamoyo
    mmesema sana hoo shule za kata, sasa kaja na kali zaidi ya billion nne
    twende kazi
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Typing error or what mensiour Papa H
     
  3. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hakuna typing error hapo baba
    four point something billion kaka
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ya Msingi au nimekusoma vibaya?
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sasa mimi sijaelewa kitu kimoja mtoa mada!je hiyo ni shule inayojengwa na serikali au ni yake binafsi?
     
  6. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ????
    point hapa sio shule ni ya nani,
    elewa ujumbe wa mada ndugu
    .......!!!!! shule ni ya serikali
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,825
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Picha tafadhari!!!
     
  8. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sidhani tatizo la elimu ya tanzania ni juu ya majengo tu. Tunahitaji kuweka swala la majengo pembeni na kujiuliza juu ya mfumo wa elimu na aina ya elimu hitajika! swali la msingi ni je elimu ni mtaji ama biashara. Kama ni mtaji basi serikali inabidi kuwekeza ili kutoa ushiriki mpana wa vijana kupata elimu bora! kama ni biashara umasikini utatugonga mpaka kwenye ugoko!
     
  9. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Source plzzzz !!!
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    ndio hiyo shule ya vipaji maalumu ya sayansi tu?? wameanza kuwatenga watoto wetu tena, niliisikia kwenye magazeti asubuhi, ndoto za kimweri
     
  11. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    4.3b? ...Mfalme ****
     
  12. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    taarifa ya habari itv jana usiku....
    mwantumu mahiza alikuwa akizindua majengo.....
    mkandarasi ndiye aliyesema ni project ya more than 4billions tzs.
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Samahani wachangiaji. Hii habari imekaa kushoto.

    Kujenga shule ni nini?

    Alichofanya Kikwete ni kujenga jengo au shule?

    Shule ni muungano wa Majengo, Wanafunzi, waalimu na vitendea kazi kwa walimu na wanafunzi.........

    Hiyo hela ni ndogo sana maana ni kama nyumba mbili za Gavana wa Bank.

    Sasa kwa shule yenye nyumba za waalimu na madarasa/offisi ........... ni hela ndogo tu.
     
  14. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Shule inaitwa je vile? Is this a special school au ndo kama zile za zilizojengwa kijini kwetu.... hata mil 400 hazijatumika inakuwaje hii iwe 10x more????????????????
     
  15. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #15
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kwetu Bagamoyo
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwani shule hiyo watasoma familia ya Rais pekee acha kumwaga upupu hapa ni ya watanzania wote ukiwemo wewe au ndugu yako, rafiki yako na jamaa. Kama ingejengwa wilayani kwako ungemsifu sana JK.
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    shule hiyo imejengwa kwa fedha za nani? inaweza pia kuwa imejengwa kwa fedha za wafadhiri kwa ombi maalum kujengwa bagamoyo, ubaya uko wapi? kwani bakamoyo haiko Tanzania? acha ubaguzi wa kimajimbo. si kila kinachofanyika bagamoyo kafanya Rais, je una maelezo ya ziada kuhusu hilo?
     
  18. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ya kwake inaitwa Baobab kama sikosei,ipo unapoanza tu kuingia Bagamoyo ukitokea Dsm..
     
  19. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sio mara ya kwanza kusikia ngonjera hizo, Nilitembelea kanda ya ziwa 5yrs ago, mwezi huu nimeenda, nikakuta niliko acha barabara inajengwa haijasogea. Huo ni usanii wa kikwete. Hata hivyo majengo tumeona mengi, tunacho paswa kusikia sio majengo, bali waalimu watapatikana vipi na watalipwa vipi. HUO NI USANII WA SIKU ZOTE.
     
  20. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haah, hiyo sianajenga nyumbani kwao, ili anapostaafu rasmi after october waweze kumkubuka na hilo.
     
Loading...