Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya kikwete katika kikapu

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 29, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,502
    Likes Received: 2,772
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Pichani ni jezi na mpira wenye saini za wachezaji wa timu ya Chicago Bulls ya nchini Marekani.Zawadi hizo

    alipewa Mheshimiwa Rais Jakaya Kikwete alipokuwa ziarani Marekani hivi karibuni.Rais Jakaya Kikwete alipata

    kucheza mpira wa vikapu.Pichani kulia ni mwandishi wa Rais Msaidizi,Premmy Kibanga akizionyesha jezi hizo

    kwa waandishi wa Habari na Kushoto ni mwandishi wa Habri wa kituo cha channel 5 cha jijini Dar es Salaam BW Patric.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,502
    Likes Received: 2,772
    Trophy Points: 280
    Shavu kwa Rais Jakaya Kikwete Kutoka chicago bulls

    [​IMG]
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Chezea JK wewe
     
  4. awp

    awp JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    na kale kamchezo kengine atapewa jezi ipi? napita
     
  5. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndio kilichobakia kwa raisi kufuata kuuza sura ulaya,hapo huyo mwandishi anaona anafanya jambo la maana.
     
  6. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kapi hako? Hebu tutajie basi kabla hujapita...
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kale kanachomchanganya Katibu wetu mpaka wanapelekana mahakamani na Ex wake sio
     
  8. Johas

    Johas Senior Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    am not a political hater....but he is a failure.
     
  9. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    SLUM DUNKER wa TZ
     
  10. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    salama kondom:high5:
     
  11. kaka mkweli

    kaka mkweli Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Inachekesha na inahuzunisha ndo majukumu mliyompa wapiga kura wake
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na mchezo wa kitandani atamwachia nani?
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hebu tumwone akivaa hiyo singlendi
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kapewa Jezi je alishawahi hata kuushika mpira kama huyu jamaa???
    [​IMG]
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Au kama hivi!
    [​IMG]
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Japo ni Omba omba....japo angeomba haya makitu basi tungemuona wa mana....

    Mahospitali yetu yakawa na mavifaa, wananchi wakaweza kuhudumiwa kwa fedha kidogo badala ya kuwatajirisha wenye mahospitali makubwa ya binafsi.

    [​IMG]
    [​IMG][​IMG]
     
  17. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sijui atapewa ipi lakini mtoa jezi ni king mswati.
     
  18. m

    mwimbule JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wangetupa taarifa ya viwanja vingapi vya basketball alivyovijenga katika utawala wake, na pili ni timu ngapi za basketbal tanzania alizojitahidi kuzipa kampani na sasa zinafanya vizuri. Au watanzania wangapi amewaunganisha sasa wanacheza ligi ya basket Marekani. Suala la JK KUPEWA JEZI KWANGU NI UTOTO HALIISAIDII NCHI AMBAYO YEYE NI RAISI. SAMAHANI NEXT TIME SICHANGII TENA MAMBO Trivial kama haya.Hivi kweli haya ni mambo ya kujisifu katika nchi hii yenye matatizo chungu nzima. Mimi simo, tafadhali msiniqoute.
     
Loading...