Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya kikuku kinaashiria nini??

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Nov 8, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kikuku.jpg hebu_ona.jpg
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    tigo ruksa!!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kinaashiria urembo
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    No no no. Kinaashiria mvaaji 'anapiga miguu yote yote kama Ronaldoooo'
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,923
    Likes Received: 1,071
    Trophy Points: 280
    inategemea na mguu mkuu,
    kila mguu na maana yake
     
  7. M

    Mitimingi Member

    #7
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa zamani ilikuwa inategemea ipo mguu gani .....na mostly hiyo illikuwa zamani siku hizi ni urembo zaidi....Hence usiende huko kwenye kwenye dunia ya leo ukamvaa binti na wazo hilo la tigo etc....
     
  8. Wakwetu03

    Wakwetu03 Senior Member

    #8
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kinachotakiwa ni kupasia kokote.Hahahaaa..nimeipenda hiyo
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa wenye uzoefu p'se natamani kujua hasa kunani pale?
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    .........wanaseme eti TIGO ruksa.
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tuhabarishe mkuu mguu wa kulia ukivikwa kikuku ina maana gani na kama ni wa kushoto ina maana gani pia?
     
  12. upele

    upele JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2 in 1 wakuu maana yake :nono:
    Conquest-asali ailambwi mara moja.
     
  13. sister sista

    sister sista Member

    #13
    Nov 8, 2010
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna kitu kama hicho huu ni urembo tu na kama ukifuatilia mila na tamaduni mbalimbali wanavaa ni design tu zimepishana na ni urembo zaidi lakini miaka ya kati hapo wajuaji wa tanzania wakaanza kumaanisha hivyo sisi ni maarufu wa kuharibu asili ya vitu.na kwanini watu wengi wamejawa na fikra za kizinzi tu muda wote>?kwanini usifikirie labda hii ni mila ya kabila gani au originality?i hope mtoa thread hakumaanisha huku watu wanakojibu:A S angry:
     
  14. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    No no no .................ni TIGO RUSHA
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lisemwalo lipo ................... ??????
    Pole kwa usumbufu bibie.....
     
  16. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
  17. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu kufumuliwa marinda ndio nini?
     
  18. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    teh teh teh, ni urembo kama bangili, chain nk.
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Na vidole vya mguu kuvaa pete vipi?
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hili dume nalo vipi?

    [​IMG]
     
Loading...