Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu

Discussion in 'Entertainment' started by Lucchese DeCavalcante, Jul 29, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Khanga Moja wanafanya show katika sherehe na burudani mbalimbali

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Usifikiri wanapiga deki...!
    Hili ndilo kundi zima la wacheza show wa Taarab tokea pande za Mwananyama almaaruf kama 'Khanga Moja' ambao walitia fora ktk ule uzinduzi wa album ya AIBU YAO AIBU YETU ....... mtaani kwao ukipita umevaa kanga 2 lazima wakutoe balu​
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Raha ya mambo ya pwani mweh
     
  4. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,917
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Wasiharibu sanaa za watu kwa ujinga wao. Tangu lini taarab watu wakacheza bila ya nguo?

    Hebu waangalie akina Mwanahawa, Rukia, Sabah, Khadija Kopa wanavaa kijinga namna hiyo?
     
  5. g

    grandpa Senior Member

    #5
    Jul 29, 2010
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajira ngumu!!!!!
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 145
    aaaah mjukuu wangu umenikumbusha mambo ya lamu hayaaa walaaah
     
  7. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,208
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Si mda mrefu,kama bado, bongo kutakuwa na strip clubs, laps dancers na porn stars...watakaoandikwa magazetini kama wasanii wa kawaida..hongereni wabongo wakati wenzenu wanafanya kwa starehe nyinyi mnafanya kwa njaa na ziki...!
     
  8. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 5,274
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna mzee mmoja kutoka visiwani aliniambia kuwa taarabu originaly ni muziki wa homos, haya siwezi kushangaa.
     
  9. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,616
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jamani taarab sio ivo!!
     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,447
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    weka picha zingine tuone mambo ya wabongo
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 3,901
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    hao nyuma matobo kama tarumbeta ya bombenga.
     
  12. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 14,145
    Likes Received: 2,998
    Trophy Points: 280
    :behindsofa:
     
  13. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,917
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Huyo hazungumzii taarabu anazungumzia ngoma inayoitwa sunsumia. Taarabu ni za akina Siti binti Sadi ambayo aliipatia sifa sana Zanzibar kwa kipindi kile. Na Siti binti Sadi alikuwa anaimba kwa heshima zake kamili.
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,680
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ...Taratibu wewe bombenga huwa anachungulia humu!!
     
  15. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mafumu bilali,we acha tu jamaa anapuliza mdomo wa bata si kidogo!
     
  16. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Pwani raha bwana karibuni kigamboni
     
  17. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #17
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mh hawa wamezidi mtu wangu si bora waende ohio tu sas hyo starehe au kuhamasisha ngono.sasa hyo maana yake ni nn haileti maana kabisa
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,179
    Likes Received: 1,198
    Trophy Points: 280
    Kha....kwani huyo bata ana tatizo gani mpaka mdomo wake upulizwe? Kwani Mafumu ni VET?si anapiga saksafoni huyu?
     
  19. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
  20. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,036
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Uchafu mtupu.. Eee MOLA epushia mbali.