Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya fwedha

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mitchell, Dec 13, 2010.

  1. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Jamaa mmoja alikuwa na demu wake wa muda mrefu sasa akaamua amvalishe pete ya uchumba. Jamaa kaingia dukani akaona pete nzuri sana ya gold ile kuiona tu mshtuko ukampata akajamba, kisha akamuuliza muuzaji hii pete shi ngapi? Jamaa akamjibu shingapi? we mwenyewe kuiona tu umejamba je nikikwambia bei si ndio utakunya kabisa.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!unataka kunivunja mbavu na story yako!!
     
Loading...