Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya FEDHA ni noma...Aisee

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wilbert1974, Jun 21, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mke: Vipi bwana, mbona leo umerudi mapema tena kwa majonzi hivyo...??!

    Mme: Wenzangu wa ofisini wote wamefariki kwa ajali ya moto.

    Mke: Mungu wangu, we umeponaje?

    Mme: Nilikuwa na tumbo la kuendesha, nilikuwa nimeenda choo cha ofisi ya jirani ndo mi nikaokoka na hiyo ajali.

    Mke: Nazionea huruma familia za wenzako! Sasa wataishije?!

    Mme: Nimesikia kuwa BIMA itailipakila familia ya marehemu millioni HAMSINI.


    Mke: AAAAH...! UNAONA MAMBO YAKO YA KUHARISHA- HARISHA; UMEIKOSESHA FAMILIA YAKO MIL 50 HIVI HIVI TU...:A S-confused1:
     
  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du mke kilaza kweli
     
  3. Quirine

    Quirine Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jitoe muhanga watu wafurahi, safi sana hii
     
  4. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Repeation.....
     
  5. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,543
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Repetition!
     
  6. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Repeat ion Repeat ion - Makes it PERFECT....
     
Loading...