Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mambo ya dunia hayo !!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtu wa Pwani, Dec 16, 2010.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    30140_381801532990_574937990_3891990_275790_n.jpg
     
  2. B

    Beyond Thinking Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What does this mean? a symbol for something?, decorations, culture, or what?
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    gari ya bwana harusi hio
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Ndafu ya harusi, hapa kwetu kilalacha wakati bi harusi anaenda kupambwa, mbuzi ya ndafu nayo hupambwa.
     
  5. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 296
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    huyo mke wa mtu
     
  6. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Watu wasumbufu sana, wanatusumbua na michangho yao ya harusi wakati kila kitu kiko rahisi.
    Huyo punda si ameandaliwa kwa ajili ya kubeba maharusi?
    Safi sana, ndio huyo ntakae mtumia kwenye harusi yangu
     
Loading...