Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya "Dinner Suit" Mbugani: Diamond Platinum

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Oct 14, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    DIAMOND PLATNUMZ APIGA KAMPENI NGORONGORO CRATER......

    DIAMOND PLATNUMZ APIGA KAMPENI NGORONGORO CRATER...... | This is Diamond






    SANII wa muziki wa kizazi kipya,Naseeb Abdul ‘Diamond Platnumz' amewataka watanzania kulipigia kura bonde la Ngorongoro kuwa moja ya maajabu saba ya Afrika na pia kujenga tabia ya kutembelea vivutio vya utalii vya ndani.
    Akizungumza mjini Ngorongoro, Diamond ambaye alikuwa huko kujionea bonde hilo ambalo ni la kipekee ulimwenguni, amesema hakuwahi kufikiria kwamba kuna sehemu nzuri ambayo hata watanzania wanaweza kwenda kutembea na kujionea vivutio vilivyopo.
    "Hii ni mara yangu ya kwanza kufika hapa, lakini kwa kweli nimeshangazwa na jinsi palivyo pazuri, wanyama, mito ambayo inapita huku chini, mi huwa naona kwenye televisheni tu katika kile kipindi cha National Geography cha DSTV lakini sikujua kama mambo haya yapo kweli kwetu.
    "Nawaomba watanzania wenzangu waweze kutembelea Ngorongoro na vivutio vyetu vya utalii kwa sababu kuna mengi ya kujifunza, leo kama isingekuwa Afrika sidhani kama kungekuwa na kipindi kama National Geography, na gharama za kuja huku si kubwa, hatupaswi kuogopa, hivi ni vitu ambavyo vinawezekana kabisa suala ni kujipanga," amesema.
    Amesema wenzetu kutoka Ulaya wamekuwa wakijipanga kuweza kutembelea sehemu Fulani jam bo ambalo linawafanya waweze kutembelea nchi nyingi kufanya utalii.
    "Pamoja na kuja kupunguza mawazo lakini sehemu kama hii inasaidia kuelemisha, mwito wangu kwa watanzania wenzangu, mashule hata vyuo waweze kuja hapa, inakuwa rahisi zaidi kumfundisha mtoto kuhusu Simba, Twiga, au bonde la Ngorongoro kwa kumuonyesha hiki kiko hivi, nadhani kama watoto watakuwa wanasoma kwa vitendo hawawezi kushindwa mitihani yao kwa sababu kumbukumbu inabaki kichwani kwa kile walichokiona," amesema.
    Msanii huyo alikwenda Ngorongoro baada ya kumalizika kwa tamasha la Fiesta ambapo alikuwa mmoja wasanii waliofanya vizuri. Mamlaka ya Hifadhi ya Ngorongoro ilimualika Diamond huko. Ngorongoro ni moja kati ya vivutio vya Tanzania vinavyotakiwa kupigiwa kuingia katika maajabu saba ya Afrika
    [​IMG]


    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    Ni vizuri ila jamani picha ya sita angalia anapiga ile diamond kama ya jay z sema kwa kificho
    Hata mm pia nitaenda maana ndio mbuga pekee imebakia na kilimanjaro

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu, mjini Ngorongoro ndio wapi?
     
  4. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ngoshwe

    Ukiona mtu anatumia NGUVU nyingi KUANDIKA huku ametoa ulimi nje .... nafikiri kuna tatizo la kutokupitia madarasa mengi!

    Alafu hapo anaandika Jina lake TU kwenye kitabu cha wageni!

    Hivi huyu jamaa ameishia Darasa la Ngapi?

    [​IMG]
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Sasa huyo si limbukeni?
    Kwani anajua kwamba kavaa dinner suit?
    Juzi tu alikuwa akiflassh mpododo kama hana akili nzuri.

    Ndo mambo ya kuiga bila kusoma au kuelewa hayo.
     
  6. M

    Mengulu Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni mifumo tunayoitumikia.Huyu Kijana hajapata miongozo sahihi ili kuweza fikia kilele cha mafanikio.Hana meneja mwenye utimamu kabisa
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    wakiambiwa wawaulize wenye fani zao wanaona ni ujinga,ndo mana anweza kuvua pichu jukwaani since hajui inamchora yeye ni nani,sasa hili la dinner suit mbugani na lenywe mh!
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ni dhahiri kuwa anafanya shooting ya video au picha maalum hapo, kwa hiyo suala la amevaa suti mbugani halihusiki hata kidogo
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa tunamchukulia 'way serious' than he deserve
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hivi anajua kuandika huyu
     
  11. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh dinner sut mbugan? Mie nimefanya tour kibao mbugan tarangire, manyara, kinapa cjaona watalii wakipiga suti, labda ni kwa ajil ya tangazo bt hajawa realistic!
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Umeona ehh suti mbugani huyu dogo hajijui
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    Mbona mnamsakama hivyoo?

    wabongo wangapi wanazijua hata hizo dinner suits?
    au kuvaa suits often?
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mbung'o hang'ati suti.......
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah umesema kweli..haka ni kaugonjwa ketu wabongo. Hatujui tutokelezee vipi na wapi..
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    wengi suti siku ya harusi na siku ya kifo

    utaalamu tutatoa wapi?
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ukizingatia Dar joto..sasa akipata kachansi sehemu ina baridi inabidi atumie hata kama sio mahala pake
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kweni hawana wapambe wakuwashauri kwenye hizi swaga
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hayo mambo wanaweza wenzetu. huwa wanaajiri wataalamu kwa ajili hiyo. itabidi tuanzishe fasheni polisi ya kibongo
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Obviously "mashikolo mageni", but, can he live?
     
Loading...