Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya DAR LIVE jana!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MBWA HARUKI, Sep 10, 2012.

  1. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona hiyo ya kushoto bolt zimelegea, oil inavuja!!
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe!
     
  3. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye uwezo kuikuza hiyo picha afanye msaada
     
  4. m

    maselef JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati mwingine twaweza kuja kuhukumiwa na Mungu kwa kazi tulizokuwa tunazifanya duniani hata kama zilikuwa zinatupatia mkate wa kila siku
     
  5. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hukumu ni pale pale mkate unakuhusu wewe na tumbo lako.
     
  6. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tushukuru Mungu sana kwa vile tulivyo. Kazi zingine ni ngumu mno hatuziwezi.
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kuna hukumu zaidi ya hiyo anayoipata hapo!?
     
  8. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naweza kupata majina yao ili nimtumie ally kombo ili atufahamishe ni wa upande gani?

    Na atueleze pia ikiwa sensa yetu tukufu ingewekwa kile kipengele chetu pendwa, wangehesabiwa upande upi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. awp

    awp JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  10. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nini cha ajabu hapo?
     
  11. awp

    awp JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sasa huyu jamaa si angevaa pedi?
     
  12. f

    fakisi Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duh! sura zimewakomaa...
     
  13. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ..................ndio maana wa 'kwetu' hatutaki wafunuliwe wala wazurure ovyo ! kibaya zaidi faida yote inaenda kwa mwanaume, kiburudani na, kipesa. ili ujue jambo hili si zuri,mwenye bendi hawezi kumuweka hivyo dada yake, mama yake na mkewe !
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Maisha ni kutafuta sio kutafuana
     
Loading...