Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya Casual Friday!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Deodat, Oct 5, 2010.

  1. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Casual friday inapokuwa haina mipaka matokeo yake ndio haya!
     

    Attached Files:

  2. L

    Linababy Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh, baaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaya kweli kweli. no mvuto.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    looh mungu asinipe mwili huo nitateseka mie
     
  4. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Taaaaamuuu! poko poko poko! kocho kocho kocho.
     
  5. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    FirstLady,

    Hayo ni matokeo ya ma-hot dogs, pizza, keki keki, masukari etc. Hapo Mungu keshakupa utashi wa kutambua baya na jema, kama utaendekeza misosi hovyo-hovyo huo utipwa utipwa huwezi kuukwepa na Mungu hatakuwa na msaada na wewe. You are what you eat!
     
  6. minda

    minda JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    no no no!! ni matokeo ya madawa ya kichina!!
     
  7. minda

    minda JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hapo vipi?
    [​IMG]
     
  8. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu!! hii lazima ni mambo ya chainizz, haya maharage ya mbeya mie hayashuki hata kwa kulumangia!!
     
Loading...