Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya Bongo haya.....balaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Magezi, Aug 30, 2009.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    source: Michuzi blog
     
  2. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hizi link za Blogspot hazitoki vizuri
     

    Attached Files:

    • BUS3.jpg
      BUS3.jpg
      File size:
      18.1 KB
      Views:
      1,054
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    hili la kwenda wapi tena? mbagala?
     
  4. C

    Choveki JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2009
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ukiona picha kama hizi na idadi ya banadamu wanaopoteza maisha yao kila siku katika barabara zetu unabaki kujiuliza je, nchi hii ina viongozi au watawala tu (yaani ambao kazi yao ni kututawala bila kujali welfare zetu)?
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ndio mambo ya usafiri wa Dar huo, hata mkiwa wachache lazima mpiganie kuingia.
     
  6. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dar mabasi yana rangi za mistari kuonyesha wapi linaenda, kwa hiyo hii si dar na kama ni dar basi ni 4 or 5 years ago
     
  7. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo siyo dar, nadhani hata ukiona mandhari ya miti kwa nyuma unaelewa labda Arusaha, coaster za kwenda moshi
     
  8. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kweli dada Pretty, siku moja tulikuwa watu wachache tu kwenye kituo cha daladala ikaja Coaster ambayo tusingeweza hata kuijaza na ilikuwa na abiria wachache sana ndani nikashangaa kuona watu wanasukumana kuingia. Nilishangaa kweli.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    next time kuwa karibu na wallet yako na simu!
     
  10. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hii mbona cha mtoto sana ukilinganisha na jinsi watanzania wanavyosafiri katika mazingira ya hatari huko vijijini. Kuna mkangaf unaitwa [ame="http://en.wikipedia.org/wiki/MV_Liemba"]MV Liemba[/ame]. with a reputation of being the oldest passenger ship still in service (built 1913).Ukiangalia jinsi watu wanavyosafiri Lake tanganyika utashangaa kwa nini hatuna vilio kama vya MV Bukoba vingi zaidi.
     
  11. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #11
    Aug 31, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  12. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wabeja wang'wa baba. Ndo maana niko makini sana siku hizi baada ya kuchomolewa kiasi kikubwa cha pesa mfukoni pale stendi ya Shule ya Uhuru Mchanganyiko (siku hizi kuna Benjamini Mkapa High School), iliniuma sana.
     
  13. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2009
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Iwe Dar au wapi lakini tukubali ndio hali ya Tanzania hii, ndio usafiri wetu. Nafikiri mleta picha alikuwa na la msingi linalomkera kwa kuleta picha hii na wala si umuhimu wa picha imepigwa wapi, nami kwa picha hii imenikumbusha kitu. Biashara ya usafiri ni biashara uria, soko liko wazi (abiria si wa kutafuta), mbona matatizo ya usafiri ndio yanasizidi tatizo liko wapi?. Nakumbuka miaka ile ya mwisho ya 80 wakati ubinafsishaji ndio unapamba moto, kila aliyepata pesa zake za kupunguzwa kazi alikwenda kununua daladala. Leo hii waliowengi wamefilisika na madaladala walionunua hayapo tena. Tatizo liko wapi?, tukipata jibu la swali hili tutakuwa tumepata majibu ya maswali ya biashara nyingi zinazofanywa na walalahoi.
     
  14. w

    wakumbuli Senior Member

    #14
    Sep 10, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmm picha haina uhalisilia da mazingira ya dar mbona kama kuna majengo ya karakana,sio vijana walikuwa wanakwenda beach
     
  15. K

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,947
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    kaaaaaaaazi kwelikweli
     
  16. r

    rumenyela Member

    #16
    Sep 10, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiite MV.Liemba mkangafu! Mi nafanya kazi humo. Mbona usafiri iko poa tuu! Njoo usafiri na Liemba uone kitu cha tangu 1914 kinavyo kata maji.
     
  17. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hahahahahahah, haya sasa waliochokoza wenye vyombo vyao hao wamejibu. kitu cha 1914 kipo bomba? duh hii kweli hatari.....
     
  18. I

    Isae Member

    #18
    Sep 10, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Inaweza ikawa Dar kwani japo magari yana mistari ila kuna wakati magari ambayo sio daladala hufanya trip kwa kuibia trip. Tena siku hizi nenda Posta pale asubuhi uone wanaokwenda Masaki, hadi wa dada wanaingilia dirishani.
     
  19. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu inaonekana umetoka bongo siku nyingi sana. Mimi binafsi nimeshawahi kuingilia dirishani pale Ubungo, nilikuwa naenda Tabata Sengerea. Hiyo ni hali ya kawadaida kwa mabasi ya Mwenge-Mbagala, Ubungo-Gongolamboto na Ubungo-T/Segerea.
     
  20. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Zingekuwa coaster za kwenda mikoani, ungeona abiria wana mabegi/mizigo.
     
Loading...