Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya barabara za kulipia na za chee!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Zed, Nov 12, 2011.

  1. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Du! Barabara ya kushoto ya kulipia ya kulia ya chee!
    [​IMG]
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hao watakuwa Watanzania. Wanavyopenda dezo.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kibongo bongo ndio inafaa..
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 937
    Trophy Points: 280
    Natamani hizo barabara zije na bongo
     
Loading...