Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo vp?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Matema-Girl, Jul 16, 2009.

  1. M

    Matema-Girl New Member

    #1
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi msichana toka Ugerman, nasoma udaktari. nafurahi kuwa nimekuta JF. Natamani mnanipa nafasi ya kuboresha kiswahili yangu. Kwa hiyo kama labda nakosa grammar msichukie.
     
  2. Jannat

    Jannat New Member

    #2
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haupo peke yako. Naona kukaa nje sana inaleta tatizo kwenye lugha, kiac kwamba mtu unajikuta huwezi kuongea sentensi moja bila kuchanganya na kiingereza. Ila tip niliyojifunza ni hivi, kabla hujaenda bongo, atleast kama mwezi hivi, jaribu kuongea kiswahili ili ukienda bongo ucje ukaaibika.
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    karibu karibu sana.
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Karibu sana Matema-Girl. Kiswahili kisikupe shida ili mradi unaelewa tunachosema na wewe unaeleweka.
     
  5. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2009
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Karibu sana mama. Ukimaliza masomo karibu nyumbani tujenge taifa.
     
Loading...