Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo vp?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Apr 8, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mgambo wa kimakonde aliwakamata wacheza kamari.kamari hii waliicheza kwa kutumia kikombe na sarafu,wanaizungusha ndani ya kikombe na kuichungulia..Mmakonde akaanza kutaja orodha ya makosa(1) kocha la kwanja ni kumbana pumji raichi(2)kocha la pili ni kumjungurucha raichi(3)na kocha la tatu ni kumchungulia kwa jarau,wote mko chini ya ulinzi.i.e raichi=rais,jarau=dharau,pumji=pumzi.
     
Loading...