Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo vipi watu wangu.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Ngosha123, Apr 23, 2009.

  1. N

    Ngosha123 New Member

    #1
    Apr 23, 2009
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumai nyote mu buheri wa afya njema. Ni mgeni katika safu hii, nahitaji ushirikiano wenu.
     
  2. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,227
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Ngosha123, karibu sana jamvini. Tunategemea mazuri mengi kutoka kwako. This is The Home of Great Thinkers.
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ngosha karibu sana hapa kilingeni, lakini angalia usije sahau kulala!
     
Loading...