Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo vipi washikaji?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Gabriel3266, Aug 2, 2010.

  1. G

    Gabriel3266 New Member

    #1
    Aug 2, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wenzangu wa JF. Naitwa Gabriel, natoka Marekani. Mimi ni mwanafunzi wa chuo kikuu huko Marekani lakini niko TZ siku hizi. Nimejitolea kama mwalimu, lakini kwa sasa najaribu kutengeneza mradi wa kuwatetea wafungwa wa kike, hasa hasa wafungwa wajawazito na watoto wao. Nataka kujifunza zaidi kuhusu uhusiano wa haki za wanawake na haki za uhalifu na nafasi za kupata michango, na kadhalika. Kwa hivyo, ningependa sana kuwasiliana na wanaJF kuhusu mambo hayo. Asanteni sana na kwa heri. Nangoja kwa hamu kuzungumza na ninyi. Nawatakia kila la heri.

    Wasalaam,
    Gabriel Maeck

    PS. Nimehariri ujumbe huu kwani najua kuandika lugha ya kitaa sio ya heshimu. Nisameheni.
     
  2. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    karibu gabriel...nimekupenda tayari..:smilez:
     
  3. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Karibu lakini jaribu kuwa neutral na lugha zako za mitaani, nani mshikaji wako?

    Wengine humu ni babu zako kiumri!!
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duh sijui uko kitaa gani mshkaji? Hiyo style uliyokuja nayo ni babu kubwa. Karibu jamvini
     
Loading...