Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo vip tanzania

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by dove, Jan 6, 2011.

  1. d

    dove Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    VIP NDUGU ZANGU WATANZANIA POLENI NA MIIBA KUTOKA KWA SERIKALI YETU.SAFARI NDEFU LAKINI TUTAFIKA WENGI WETU WAKIWA WALEMAVU WA MATESO YA DOWANS NA GHARAMA ZA UMEME JUU,SIJUI HASA SISI WASAKATONGE...........................:mad2:
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Karibu na asante kwa pole kwa Watanzania
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wa 2 ni wa 2 tu, havai 1 hata siku 1....
     
Loading...