Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mambo sasa yamenichanganya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MUGUNDA, Dec 6, 2011.

  1. M

    MUGUNDA Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    ndugu wanajf ni jana tu nimepost mawazo ya mwanaume aliyokuja anyasema kwangu kwa kuomba ushauri nashukuru kwa waliochangia. Sasa kikubwa zaidi leo hii hasubui mwanamke wa yule jamaa nimekutana naye nikiwa nakwenda kazin akanisimamisha, akadai mume wake hamuon kama mwenye thaman make anakunywa pombe kila siku na anakuja anajirusha kitandandan tu hata hajafanya chochote kile even hata kuoga. akadai anasubiri ajifungue ili amuachie nyumba yake aendelee kukaa kwake kule ankofanya kazi maana amechoka kwa hili.
    mwanamke akiwa analia amedai kuwa mara nyingine mwanaume anakuwa anachati na wanawake live kwenye simu wakiwa sebulen.sasa nimeshindwa la kumwambia hapo lakin nikamsihi avumilie ili tuonane kwanza na mwanaume tuongee hili make nayeye alinifuata kama rafiki yake kunieleza hayo na mke ameniona kama rafiki wa mke wake akaniambia ili abadilike. wana jf hebu nipe ushauri niwafanyeje hawa wanandoa?
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    imetoka ukurasa wa ngapi?!
     
  3. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nahisi kizungu-zungu !!
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mkuu, wote wawili wanakuomba ushauri mtu mmoja, ni hatari. Wakipatana utakuja kubaki na lawama. Washauri wafikishe matatizo yao kwa ndugu au viongozi wa dini na wewe ubaki neutral, labda hapo utasalimika.
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kama we ndume lamba mke ka we dem jipange kwa jamaa
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    waambie ndoa ni watu wawili, wakae mume na mke wazungumze matatizo yao wayamalize wenyewe
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu mwanamke anaekwambia wewe kama mumewe haogi kaanza wakatu gani hiyo tabia sababu kama ni mke yeye ni wajibu wake
    kuhakikisha mumewe hatoki bila kuoga nguo iwe safi mbona kama anakumbuka shuka kumeshakucha? asijidai bure kosa ni lakwake la mumekua mchafu loh haoni hata aibu kukwambia haoni kama anajitukana mwenyewe?
    mwanamme ana Chat atafute ubunifu wakumueka mumewe ajue nini mumewe anapenda...jengine wambie wote wakae chini waongee
    wayamalize....
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimetoka kapa,
    Hata siielewi story yenyewe,
    Weka link ya hiyo story iliyopita kutusaidia ambao hatujaelewa connection yake na hii ya leo!!
     
  9. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hana lolote huyo mwanamke keshapata sharobaro huko nje
     
  10. i

    iphoneman Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka kwani we ndiye uliekua bestman kwny harusi? Kama ndio kaa na wanandoa hao uwasikilize kwa makini kisha utapata ufumbuzi wa matatzo vngnevyo waambie wawatafute wahucka sahihi kwan wale hawakuwepo pale kula keki tu na kunywa bali kusaidia kutatua matatzo yatakayowakabili wanandoa hao
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nimejitahidi kuisoma sijui ni njaa imaniuma! sijakusoma kabisa
     
  12. Utamu Extra

    Utamu Extra Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utajijua mwaka huu,kama unajidai ww ndio middle men wa ndoa za watu subiri siku wenye ndoa yao wangudue utatafuta pa kujificha,endelea tu kujidai mama ushauri,
    Achana na hiyo kesi waambie wakaongee na washenga wao.
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hembu unganisha thread zako zote,maana kuna waliokosa mwanzo wa stori
     
Loading...