Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ni magumu - CCM Dodoma

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mayolela, Jun 30, 2010.

  1. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari nimerushiwa kuwa ndani ya kikao cha Halmashauri kuu ya CCM ,kinachoendelea akutoshi kati ya makundi ya waliotangaza nia ya Uraisi zenji na mafisadi wa bara.
    Ebu leteni data mlio karibu na ukumbi kwani mwaka huu tutaona mengi sana,hata bungeni leo ni kutupu kabisa?? loo Tanzania,Tanzania nakupenda kwa moyo wotee????
    Nasikia mtangaza nia mmja ni kama malaika huko Dodoma kwani msafara wake ni balaa,mpaka wa kukodi. tutafika kweli.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    na wewe bwana unatushtua bure babu zako..kumbe udaku tu
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Jun 30, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hapa unataka kusema nini hasa? Leta hoja kama mtu anayetaka kutoa hoja? Ok?
     
  4. A

    Audax JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli ,wengine tupo mabali-ebu tuhabarishe-nani ana msafara mkubwa? Na nini kimetokea kwenye kikao?
     
  5. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Yetu macho. na mara nyingi huwa tunasubiri yatimie. hivyo tunasubiria habari kamili
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Udaku!!!!
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Wameambiwa Wazenji wasioukubali mchakato wa NEC kuwachuja warudishe kadi .
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Wakati kama huu ndio naukumbuka umuhimu wa Field Marshall wa kutuhabarisha habari za ndani; sijui kitu gani kimemsibu au ndio yuko Mtera kwenye kampeni?
     
Loading...