Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo muhimu ya kumuasa mwanangu wa ubatizo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magane, Sep 15, 2012.

  1. M

    Magane Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanajamii naombeni niwashirikishe katika jambo muhimu nalo ni msaada ni mambo gani muhimu ya kumuasa mwanangu wa ubatizo wakati wa kumpongeza na kutoa nasaha kwa kupokea kipaimara katika kanisa la kristo la kilutheli. Naombeni mnisaidie points za kumwelleza mwanangu wa ubatizo. Karibuni watu wa Mungu katika kupeana mawazo katika jambo hili la kiroho.
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Mwambie yafuatayo.

    1: ashike sana elimu
    2: Awaheshimu baba yake na mama yake na wangine wanao mzunguka
    3: Achunge sana dunia ina maradhi mengi siku hizi hasa HIV.
    4: Upendo kwa ndugu na watu wengine ni muhimu sana.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ilifaa zaidi jukwaa la dini.

    Kulingana na uelewa wangu ni jukumu kubwa sana kuwa mama au baba wa ubatizo wa mtu.

    Unatakiwa kumsaidia kukua kiimani kuanzia siku unapomsimamia hadi mwisho wako.

    Kama ujuavyo, nasaha ya siku moja haimjengi mtu, huwa inakuwa kama 'formality' fulani tu, kinachomjenga mtu ni malezi madogo madogo ya kila siku.

    Anyway, kwa siku hiyo ningekuwa ni mie ningemwambia kwanza akiri imani ya kanisa, na ningempa usia kushikilia imani aliyoikiri maana ndio 'uti wa mgongo' wa imani yenu.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    amtumainie Mungu katika kila afanyalo
     
  5. M

    Magane Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asanteni kwa mchango wenu wa kiroho Mungu mwenyezi awabariki
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Umhuahidi kuwa karibu naye daima ktk safari yake ya maisha. Na utimize hilo kwani wengi hawatimizi wajibu wao ipasavyo.
     
  7. M

    Magane Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asanteni kwa mchango wenu wa kiroho Mungu mwenyezi awabariki
     
Loading...