Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo muhimu matatu yanayonifanya nimkumbuke Gadaffi

Discussion in 'International Forum' started by Papa D, May 14, 2011.

  1. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haya mambo matatu ya Gadaffi ambayo aliyatoa kwa viongozi wa Afrika yatanifanya nimkumbuke daima ingawa watu wengi wanamuona kama Dikteta:-

    1. Nchi za Kiafrika zikatae kulipa madeni zinayodaiwa na nchi za Magharibi kwa sababu westerns waliiba mali asili ya Afrika;
    2. Afrika tuwe na setillite yetu ya mawasiliano ili kuondokana na propaganda za vyombo vya habari vya Magharibi [Wachina walifanikiwa hili kwa kupiga marufuku vyombo vya habari vya magharibi. hivi sasa wanakula matunda ya mkakati wao]
    3. Gadaffi alipendekeza Afrika iungane ili tuwe na sauti moja itakayotuwezesha kujilinda. [Libya wana mafuta gas na maliasili nyingine kiasi kwamba hawahitaji msaada wa nchi yeyote ya Kiafrika. Lakini wakapendekeza tuchangie hayo yote.
    4................
    5...............
    Kama kuna mwingine mwenya orodha ya mema au mabaya ya Gadaffi tafadhali endeleza hapo chini!
     
  2. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Me kwangu gadafi ana mema mengi kuliko mabaya
     
  3. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na wewe na ninatamani ningekuwa Rais au waziri wa mambo ya nje! ningeweza kutoa tamko kali sana!!
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Ghadaff for Afrika...natamani nipate silaha kali nipige ufaransa, Uk na amerika vibaya sana kabisaa
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mimi kwangu ni kinyume kidogo
    nitakuendelezea number 4 hapo
    4.alitaka nchi zenye migogoro isiyokwisha kama nigeria zigawanywe
    5.alijitahidi kujenga misikiti kuliko institution nyingine
    6.alimpa backup iddi amini ali atupige sisi watanzania kwenye vita ya kagera
    7.ni moja ya mfano mbaya wa viongozi wa kiafrica wanaong'ang'ania madaraka kwa muda mrefu
    8.NI muuaji-eg-ali order Lockerbie bombing
    9.namengine mengi tu mabaya
     
Loading...