Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo mengine utata mtupu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jaguar, Oct 15, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna mwalimu mmoja hapa Tunduma-Mbeya alioa mke ambaye tayari alikwisha zaa watoto wawili na mwanaume mwingine.Asubuhi tulivu,wameamka salama,mke kapokea simu,mara ghafla akadondoka chini,akapoteza fahamu.Alipozinduka,aliangua bonge la kilio cha kinyakyusa.Alipoulizwa kunani,akajibu kuna ndugu wa karibu kafariki nyumbani kyela.Alipoulizwa ni nani kafariki,akajibu,'nitakwambia nikifika'.Kwa kuwe mume hali ya kifedha haikuwa nzuri,akaamua kuuza ng'ombe mmoja wa kisasa,akamkabidhi mkewe nauli na pesa ya matumizi.Baada ya kufika kule kyela,mke akapiga simu kumtaarifu mumewe kwamba mtu aliyefariki ni baba aliyezaa naye wale watoto wawili.Mume aka-panic vibaya na kumwambia aishie huko huko kyela na asirudi tena tunduma.Sijui wakuu mnalionaje hili.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Duuuh makubwa
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh mambo mengine ngumu aise kuwa na la kusema
    Ana familia na huyu mume mpya au hakuwahi kupata nae mtoto
    Kama hakuna kinachowaunganisha hapo akubalia hasara ya ng'ombe wake aanze upya maisha ajipange upya
     
  4. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli haubadiliki, angesema tu ex- kafariki.
    Ukweli hukuweka huru.

    Swali: Huyo mwalimu alijua au hakujua au hakutaka kujua kama ex- wa huyo my waifu wake alikuwa hai?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    wote hawajakomaa....

    Kwanini mke hakuwa muwazi?

    Kwa nini mume achukulie hasira, anamuonea wivu mpaka marehemu?
     
  6. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,671
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    utata kafariki kwa ugonjwa gani? kwa nini azimie na kutomtaja kabla ya kuondoka?
     
  7. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Si lazima kuwa huyo mama alilia kwa kuumizwa na kifo cha mzazi mwenzie....inawezekana pia amelizwa na sababu ya kifo cha mzazi mwenzie huyo, especially sababu yenyewe ya kifo inaambukiza!
     
  8. t

    tmasi de masio Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hili zto hata kaka yangu lilimkuta kuchunguza kaachiwa mdudu. Akapime afya asije akawa maiti mtembeaji.
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kazaa naye watoto wengine wawili!
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Duh hapo pagumu
    Ajihakikishie tu kuwa yuko salama alee watoto wake
    Ila bado ana nafasi ya kumuuliza mtu wake kuhusu upendo baina yao na kilichomfanya ashindwe kumwambia wazi kuwa mtu wake wa zamani amefariki
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sasa hapo hasira ni kwa sababu
    au
    mkewe kwenda msibani?
    au
    ng'ombe aliyeuzwa?
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    ah kawaida mbona...sasa yeye alitegemea kuwa kwa kuwa amemchukua basi ndio kafita kabisa baba watoto...chizi huyo. ni natural response jamani sii mtu kafaa na walishare life mpaka kuzaa
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    uyu mama alikuwa anauzimikia bado mzigo wa zamani.Usikute friendly match zilikuwa zaendelea kama kawa
    Kwa kuwa ndo ushavuta jamaa sasa ashangilie na kumwambia mamaa arudi
     
  14. S

    Starn JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "Truth shall set you Free"
     
  15. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
     
  16. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Hii info ni incomplete kwa kutoa ushauri wa maana wachangiaji watabaki wana assume. More info tafadhali.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha, hapo pekundu panahusu

     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, kuna watu wanaoana kama vile wanaigiza.

    Maswali Mme: hakujua kama kuna watoto? Hakufanya due diligence hata kidogo? Watoto wawili unaweza waficha?
    Maswali Mke: Kwa nini alificha msiba? Kwa nini alisema baada ya kufika huko.

    Hii story ya kutunga, ila ya kwenye magazeti ya 'ungekuwa ww ungefanyaje?'
     
  19. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    Mh!!!!!!!! huyo mwanaume wivu mpaka msibani inahusu
     
  20. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,893
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Nafikiri ticha aligundua kuwa marehemu alikua bado anapiga moja moja na akifikira kwamba visafari vya hapa na pale vilikua vya kutosha inakua ni ngumu kumeza.
     
Loading...