Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mambo mengine raha tupu dunia hii

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by RealTz77, Oct 21, 2009.

  1. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    nimeioona hii hapa kwa jirani michuzi, nimecheka sana,huyu bibi(wife) anatisha ni hafai,dah hadi raha mambo mengine!!
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! dada kaamua kutumia media kuchunga mzigo wake,very creative indeed.
     
Loading...