Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo mazuri yaliyofanywa na col. JK au chini ya col. JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kintiku, Feb 3, 2011.

  1. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu,
    Nimekuwa nikisikia na kusoma mengi kuhusu mambo mabaya ( hasi) yaliyotendwa na JK au chini ya utawala wake kiasi kwamba unaweza kujiamnisha kuwa huyu ni rais wa mambo mabaya tu.

    Nadhani kuna umuhimu pia wa kumpa pongezi au kutambua mambo mazuri aliyoyafanya. Naomba tusianza kubeza kama huoni jambo zuri basi usichangie: naanza na machache:


    1. Kawafikisha mahakamani ''WALIOKUWA HAWAGUSIKI'' BASIL & CO
    2. Shule za kata zimejengwa
    3. kajenga na kuboresha UDOM
    4. Kaboresha (improve) hospital mbalimbali
    5. Kaendeleza/kaanzisha ujenzi wa barabara
    6. Kaonyesha ukomavu na kutokuwa na kinyongo angalau kwa mahasimu wake; MFANO KUMTEUA Nagu, Mwandosya, Njoolay etc
    7. Kajitahidi kuruhusu uhuru wa kujieleza (maana duu wakati fulani tunampaka hadi tunapitiliza- washkaji hapa sio Marekani hii ni Afrika JK mvumilivu sana
     
  2. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya ni baadhi yakujivunia aliyofanya Col JK :thinking:
     

    Attached Files:

  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kintiku,
    I had hoped you would come up with something new.
     
  4. olele

    olele JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 690
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 60
    hizi picha zinaweza kujielezea zaidi zenyewe, sina haja ya kuongezea neno
     
  5. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu can i just say something here!? ktk orodha yako uliyoitoa the Hon Dk JK cocked it up big time!!! SCHOOLS AND HOSPITALS ARE LACKING RESOURCES AND FACILITIES, so would you call it a success?? my answer is NO!! 2 things i have mentioned above are more important than having millions of schools or hospitals. You build a house or buy a car you really need to make sure that you can run them thats it! you will be stupid if you buy a car without plans of how you gonna take care of it!!
     
  6. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    1. Kawafikisha mahakamani ''WALIOKUWA HAWAGUSIKI'' BASIL & CO . Jibu: Lakini hawajafugwa bado na hawa si marafiki zake, hakuna mtu aliyefikishwa mahakamani wakati wa uongozi wake licha ya kashfa za bank na Richmond.
    2. Shule za kata zimejengwa jibu: hazina walimu, hazina hadhi ya shule na zimefanya vibaya sana mitihani ya kidato cha nnne!!.
    3. kajenga na kuboresha UDOM. Jibu Hii imejegwa na Mkapa na siyo JK, vilevile mchango mkubwa umetoka kwa Bill Gates Foundation na IBM. Kama ni kumpongeza Raisi basi tumpongeze Mkapa.
    4. Kaboresha (improve) hospital mbalimbali . Jibu: Hospitali hazijaboreshwa au ku Improve. Hakuna vitanda wa vifaa vya kisasa. Tatizo kubwa la Tanzania ni Afya kwani hatuna vifaa vya kisasa. Mfano nenda Hospitali ya mkoa wa Arusha bale Arusha mjini halafu uniambie ina nini. Hospitali zimeharibika zaidi hata ya wakati wa Nyerere!. Tanzania bado inatumia pesa nyingi kwenye kutibu watu nje na huduma nyingi ni za hospitali za dini na mashirika yasiyo ya serikali kama KCMC, Agha Khan na Bugando!
    5. Kaendeleza/kaanzisha ujenzi wa barabara. Jibu: Hizi barabara zinajengwa na pesa ya Bush $700m na nilikuwa naongea na mtu anayesimamia hizo pesa pale state ya MN kwenye US diaspora Meeting 2010 na alithibitisha hili. Kwa kuogopa rushwa Wamarekani wanasimamia barabara wenyewe na ndiyo maana unaziona. Bush alitoa hizo pesa kwasababu ya maendeleo yaliyofanywa na Mkapa na vilevile kwasababu ya Comoros. Na pesa ya Watanzania ya barabara ya Tanroad imekuwa ya rushwa tupu hadi Magufuli kamfukuza mkurugenzi wa Tanroad. Magufuli alirudishwa kwa shinikizo la watu na si Kikwete kwani yeye ni mtu wa urafiki zaidi
    6. Kaonyesha ukomavu na kutokuwa na kinyongo angalau kwa mahasimu wake; MFANO KUMTEUA Nagu, Mwandosya, Njoolay etc. Jibu: Hawa si Wapinzania kama kweli anataka mabadiliko achague mpinzani kwenye sehemu kama Tanesco.
    7. Kajitahidi kuruhusu uhuru wa kujieleza (maana duu wakati fulani tunampaka hadi tunapitiliza- washkaji hapa sio Marekani hii ni Afrika JK mvumilivu sana . Jibu. HII NI KWELI NA ANAHITAJI HONGERA
     
  7. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kintiku
    Ndugu zangu,
    Nimekuwa nikisikia na kusoma mengi kuhusu mambo mabaya ( hasi) yaliyotendwa na JK au chini ya utawala wake kiasi kwamba unaweza kujiamnisha kuwa huyu ni rais wa mambo mabaya tu.

    Nadhani kuna umuhimu pia wa kumpa pongezi au kutambua mambo mazuri aliyoyafanya. Naomba tusianza kubeza kama huoni jambo zuri basi usichangie: naanza na machache:



    1. Kawafikisha mahakamani ''WALIOKUWA HAWAGUSIKI'' BASIL & CO-Hawagusiki na nani?
    2. Shule za kata zimejengwa kweli na zinajitahidi kutengeneza Zeeeroos
    3. kajenga na kuboresha UDOM
    4. Kaboresha (improve) hospital mbalimbali Kweli hadi yeye na viongozi wenzake wanatibiwa Ulaya -
    5. Kaendeleza/kaanzisha ujenzi wa barabara Na foleni tunaziona
    6. Kaonyesha ukomavu na kutokuwa na kinyongo angalau kwa mahasimu wake; MFANO KUMTEUA Nagu, Mwandosya, Njoolay etc Nani kakwambia ni Mahasimu?
    7. Kajitahidi kuruhusu uhuru wa kujieleza (maana duu wakati fulani tunampaka hadi tunapitiliza- washkaji hapa sio Marekani hii ni Afrika JK mvumilivu sana Nami naonaga anavyowavumilia Mafisadi, Wahujumu wa uchumi, wezi wa mali za umma etc
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwanahalis licngefungwa na kupgwa mkwara,MWANANCH LCNGEPGWA MKWARA
     
  9. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    1. Ameondoa uhasama wa kisiasa visiwani
    2. Mkoa wa Kigoma uliokuwa hauna barabara ya lami hata km 1(Sahau lami kuu kuu ya Lumumba road iliyokuwepo), sasa una km 100 za lami na ameweka taa za barabarani ktk manispaa ya Kgm
    3. Ameweka umeme ktk wilaya ya Kibondo na Kasulu ambazo ktk uhai wa wilaya hizo hawajui hataa ladha ya umeme. Soon, utawaka
    4. Ni muungwana wa kweli na asiye na makuu. Amekuwa akihudhuria sherehe na misiba hata ya watu wa chini sana
    5. Ni Rais pekee anayepokea simu za watu masikini na asiowajua. Ukimtumia msg anakujibu
    6. Chini ya JK sheria ya PCCA na Sheria ya mtoto imepitishwa
    7.Amefanya uteuzi mkubwa wa wanawake majaji
    8. Ni Rais pekee aliyewapa wanawake nafasi kubwa za uwaziri ie Meghji na Migiro
    9. NAKADHALIKA
     
  10. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,582
    Likes Received: 3,916
    Trophy Points: 280
    Mi naona humu tunasumbuliwa na watoto wa miaka ya tisini c bure.maendeleo gani kaleta mkapa ama kuuza mashirika ya umma yote ili apate mtaji wa kufungua benki M ndo maendeleo? Ama kujiuzia mgodi wa kiwira kwa sh elfu sabini ndo maendeleo?huyu che mkapa where was he when people were stealing money from BOT?
    What about meremeta,EPA,DEEP GREEN,RADA,JET Where was he?
    Nani alibariki RA awe mweka hazina wa chama kama c mkapa .i hate it when people act lyke flag waving zombie.people should start using common sense instead of acting like they are RETARD.
    There is a major COVERUP going ön about some scandals you tok about dowans forget any other scandals that is their purpose at da end they clear this issue and you will be left with nothing to tok about.
     
  11. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,582
    Likes Received: 3,916
    Trophy Points: 280
    Mi naona humu tunasumbuliwa na watoto wa miaka ya tisini c bure.maendeleo gani kaleta mkapa ama kuuza mashirika ya umma yote ili apate mtaji wa kufungua benki M ndo maendeleo? Ama kujiuzia mgodi wa kiwira kwa sh elfu sabini ndo maendeleo?huyu che mkapa where was he when people were stealing money from BOT?
    What about meremeta,EPA,DEEP GREEN,RADA,JET Where was he?
    Nani alibariki RA awe mweka hazina wa chama kama c mkapa .i hate it when people act lyke flag waving zombie.people should start using common sense instead of acting like they are RETARD.
    There is a major COVERUP going ön about some scandals you tok about dowans forget any other scandals that is their purpose at da end they clear this issue and you will be left with nothing to tok about.
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
  13. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nilishatoa angalizo kuwa tuweka mambo mazuri kama tunahitaji mabaya yake threads ziko nyingi tu zimeyataja: Naongezea mazuri mengine:

    1. Hapendi unafiki kawamwaga au kuwaaacha Jenarali Ulimwengu and Dr Lamwai ambapo walikuwa na matumaini kuwa lazima wangenyaka post. Mmoja kati ya hao mnakumbuka jinsi alivyokuwa bize wakati wa kuptishwa JK na CCM Dodoma 2000. Mwingine Kikwete alipopitishwa kuwa mgombea wa CCM alipanda juu ya meza akiwa Bar (Grocery) na kusema shida zangu zimeisha.
     
  14. d

    dos santos JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 236
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tatizo watu wamefunikwa na blanketi la chuki kwa hiyo hawaoni mazuri. Hata udom mtu anasema ni ya mkapa. Kweli ukiwa mgalatia ni hasara na umasikini wa kuona ukweli. Hakuna kama jk tangu uhuru
     
  15. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dos Santos,
    Tuko pamoja ila usitumie lugha kali na za kubeza, tuende kwa hoja tu. UDOM ni mafanikio ya JK (nukta)
     
  16. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red: Kaongeza zero kwa wanafunzi wa sekondari tanzania hasa shule za kata kwa zaidi ya 80%.
    Hiki ni kiwango kizuri mno ambacho hakijawahi kutokea tangu nchi hii izaliwe.
    Hongera kwake na kwako unayemshabikia.
     
  17. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    MKeshaji nakubali, lakinmi si shule zimejengwa- suala la kuzungusha mbona hata kongwe na za binafsi watu wanazungusha. Mimi nadhani huu ni mwanzo mzuri. Kuwa na shule ni bora zaidi kuliko kutokuwa nayo kabisa
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa hii thread yako inasaidia nini? hata tulipokuwa skuli unapopewa mtihani sio kwamba kufeli lazima ukose maswali yote. lakini ukipata swali moja kati ya mia moja wewe umefeli tu, hakuna muafaka hapo.
     
  19. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Jibu unalo!
     
Loading...