Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo makubwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kwamwewe, Oct 19, 2010.

  1. k

    kwamwewe JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,199
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    CCM NI NAMBA MOJA

    [​IMG]
     
  2. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    1. Kwa ufisadi
    2. Wizi wa Viwanja vya wazi
    3. Matumizi mabaya ya rasilimali za taifa
    4. Kulewa madaraka hadi kufikia kuwadhuru wananchi wasio na hatia ; mifano: Kule Tarime, Songea, Hai, Arusha n.k
    5. Kuendesha siasa za chuki ; kusambaza sms za chuki dhidi ya wagombea wengine
    6. Kutoa ahadi hewa huku wakijua wanawadanganya wananchi endapo watapewa ridhaa ya kuliongoza taifa
    7. Ni namba moja kwa Kufanya Urais ni suala la kifamilia, wamesahau ya kwamba hata mimi na wewe tunaweza kugombea urais endapo tutapewa ridhaa na umma wa watanzania kwa mujibu wa katiba
     
Loading...