Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo makubwa waliofanya wabunge wa CHADEMA majimboni kwao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Annael, Jun 18, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 1,990
    Trophy Points: 280
    Nimekua najiuliza jinsi wananchi walivyo wepesi wa kudanganyika. Tangu wabuge wa CHADEMA wachaguliwe hakuna chochote walichofanya zaidi ya kupiga kelele ambazo hazitusaidii sisi wananchi.

    Wanapiga kelele na kulalamika kila wakati. Mdee kafanya nini sasa jimbo la Kawe? tangu achaguliwe sijawahi hata siku moja kumuona akija japo kuongea na wananchi. Je huyu kweli ni mwakilishi wetu? au wanawakilisha mawazo yake?

    Huu uwakilishi unamaana gani sasa hapa.

    Wanataka wajipatie sifa ili malengo yao yatimie. Tuwe makini sana na ujanja wao.
     
  2. mashami

    mashami Senior Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    gamba @work
    T2015CDM bora upande mapema mwenyewe kuliko likuache kama makapi halitakua na sehemu ya kudandia milango ikifungwa haitafunguliwa kamwe!
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani hao Mafisadi na Magamba waliokaa zaidi ya miaka 50 ya UHUNI wamefanya nini tofauti na ufisadi? Usikubali tu kila wakati kutumiwa na Mafisadi kuja kupima upepo hapa jf!
     
  4. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hvi we Anna unajua uksemacho? Ulitaka Mbunge akufuate nyumban kwako?
    Ficha upumbavu wako, Usifiche busara zako.
     
  5. m

    mamajack JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwehu kweli wewe,pesa mmezishikilia unataka uone maajabu gani.sikiliza bunge uone wanavyohaha hao mafisadi.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kazi waliyoifanya wabunge wa chadema ni kubwa kuliko unavyofikiri.
    pamoja na kwamba chadema haina serikali, kelele za wabunge wake imesaidia serikali legelege ya kikwete kuact.
    Kuhusu jimbo la kawa, unatakiwa utuwekee Halima aliahidi nini wakati wa kampeni, na hajatekeleza nini.
    Wabunge wa chadema wapo 48 bungeni, unasema wanapiga kelele.
    Hebu tuambie wabunge wa ccm nani ametekeleza ahadi zake!
    Upumbavu wa kurithishwa ni mbaya sana
     
  7. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe uko jimbo gani? ulikuwa na matarajio gani? yamefanyika kwa kiwango gani? unafiriki ni nini kikwazo? kwa mtizamo wako binafsi undhani ni kwa vipi matarajio yako yana/ngeweza kutekelezeka? ukiweza kujibu angalau 50% ya maswali haya nitaku-rank kwenye kundi la Mwgulu Mchemba.
     
  8. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kweli mtibani znz uamsho bara cdm
     
  9. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyongeza: kwa taarifa tu mimi naishi Jimbo la Kawe na Mdee amefanya mikutano maeneo yafuatayo na kushirikiana na wananchi katika maendeleo kama shule - Kata ya kunduchi alifanya mkutano mwezi wa 12 mwaka jana alichangia 6,000,000 kwa ajili ya ujenzi wa fensi shule ya Mtakuja, kata ya Bunju alifanya mkutano mwezi wa pili wenyeviti wa mtaa wa ccm wakakataa kuhudhuria lakini wanachi wakaja wengi akaweka mikakati kadhaa ( siitaji ili nione majibu yako kwanza), Kata ya Mbweni alifanya mkutano mwezi wa nne, ulitaka akupigie simu?
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    bajeti ya serikali ya ccm ni tr 15.
    deni la taifa ni tr 22.
    gharama za kuiendesha serikali ni tr 10.
    upo anael?
     
  11. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Annael, uwe unaishirikisha akili yako unapotoa mchango wako hapa jamvini, wacha kutuletea mawazo ya kishabiki. Ninani mwenye serikali? ninani anayekusanya kodi? akishakusanya kodi anazitumiaje kuleta maendeleo kwa wananchi?Wabunge wa CCM wameleta kitu gani tangu wamechaguliwa? Nakuonea huruma kwakuwa hata hujui kazi za wabunge ni zipi!
     
  12. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mkuu, tuachie nafasi ya kufuatilia bunge basi, sio vizuri kuendekeza njaa muda wote, muambieni nape awaweke kwenye permanent payroll haya malipo ya posho ndio chanzo cha ubize wote huu.
     
  13. R

    RC. JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha upofu wako kwani wewe ulitaka aje kuzungumza na wewe hapo nyumbani kwako?acha hizo nenda kapige mswaki!
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Hizo ndio Tittle alizopangiwa na Nape hana mpya
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,380
    Likes Received: 2,514
    Trophy Points: 280
    We naona unauharo kweli.
    Juzi Juzi nimetoka kumsikiliza mheshimiwa Halima mdee pale viwanja vya Namanga Msasani! Hivi mnalipwa sh. ngapi kuja kueneza uongo au huwa Nape hawapi update kabla hamajaja hapa?
     
  16. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tueleze kwanza mafanikio ya ccM kabla ya kudandia gari la CDM
     
  17. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145

    Annael,

    Ulienda shule au wewe kilaza?

    Kama ni kudanganyika, basi wewe wa kwanza.

    Jifunze kufuata kilicho nyuma ya pazia. Kama hujui nini kazi ya Wabunge, uliza, kwani kuuliza SI UJINGA!
     
  18. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Annael,

    Ulienda shule au wewe kilaza?

    Kama ni kudanganyika, basi wewe wa kwanza.

    Jifunze kufuata kilicho nyuma ya pazia. Kama hujui nini kazi ya Wabunge, uliza, kwani kuuliza SI UJINGA!
     
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    HAJATUMWA ila anasema jambo lililo dhahiri.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  20. G

    Galaticos Member

    #20
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Naona ana matatizo ya kufikiri..kwani hao wabunge wa magamba wamefanya nini?.....think before you open your mouth....
     
Loading...