Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Mambo kwa soksi"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, Dec 14, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Hakika kifo cha mkongwe wa muziki nchini Dkt. Remmy Ongara kitakuwa kimewashtua watu wengi.

    Leo hapa nimekuwa nikisikiliza nyimbo zake nyingi tu. Na katika pekua pekua yangu nikakutana na mkanda wa kaseti wenye wimbo wa "mambo kwa soksi" uliokuwa ukizungumzia matumizi ya kinga ya mipira ya kiume wakati wa kufanya mapenzi.

    Wimbo huu ulipingwa sana hadi kufikia redio Tanzania kukataa kuupiga na kanda zake zikawa zinauzwa kinyemela kwenye soko la giza.

    Sasa hivi matangazo ya kinga ya mipira yako kila sehemu. Iwe mabango, magazetini, redioni, kwenye tv, na sehemu nyingine nyingi.

    Kwa maono yangu Dkt.Remmy aliona mbali sana kuliko hata watawala wetu wa wakati huo. Alichopingiwa enzi hizo ndicho kinachofanyika hivi sasa. Kweli mtu huhitaji shahada kuwa na busara.
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :rip:
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Huwa najiuliza ni kwa nini alinyimwa uraia wa Tz?
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mhhh Kevin tena! .......Haya bwana
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Uhamiaji wanajua!
    Kama yupo JF atakujibu!
    Kwa hiyo atapumzishwa DR Congo?
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kuna wimbo alimwimbia Mrema....enzi za NCCR...labda ulimponza....
    Ila nadhani alipewa baadae?
     
Loading...