Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo Jambo Radio

Discussion in 'Entertainment' started by Balantanda, Jan 11, 2010.

  1. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
  2. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    The most trusted radio!
    MJFM - 93.0 FM
    Arusha, TANZANIA



    Safi sana Mambo Jambo,hatua na kazi nzuri sana,maana Radio stations kubwa kama TBC,Radio One,RFA,Clouds FM,Kiss FM,STZ n.k wameshindwa kabisa kurusha matangazo yao mtandaoni lakini nyie mmeweza
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmiliki ni nani?
     
  4. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Wala sijui mmiliki ni nani mkuu,cha msingi naisikiliza tu na kuburudika kwa muziki na kupata habari za Bongo aisee
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Hongereni sana wana a town
     
  6. Golden Mean

    Golden Mean Member

    #6
    Feb 16, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndugu wana JF nisaidieni, nifanyeje kusikiliza MamboJambo Radio online? Niko ughaibuni na nimesoma hapa kuwa hiyo radio imetutoa kimasomaso kwa kuwa radio ya kwanza kuruka online tofauti na radio Maria (ya kidini). Nisaidieni nipate raha ya home na mimi. I miss home so much.
     
  7. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hommie..Mmiliki wa mambo jambo radio ni Julius Jenge.
     
Loading...