Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mambo jamani?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Omumura, Aug 21, 2009.

  1. O

    Omumura JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    I mostly salute to you all members of this great forum.Nachukua nafasi hii kujitambulisha kwenu members, ili kwa pamoja tushirikiane kuchangia mawazo na fikra zetu.

    Big up members wote.
     
  2. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    kariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiibu sana, mchango wako wa mawazo ni muhimu sana hapa jamvini
     
Loading...