Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo hayooo!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KARIA, Jun 20, 2012.

  1. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [​IMG]Kazi kwenu!
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kama limerutubishwa hapahapa Tz, basi zamu yetu Tz kuuza kwa wachina teknolojia.
    Awali nilidhani furushi la dobi anaenda kufua! Kumbe lenyewe.
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Kuweka picha ya JF member hadharani ni kosa kwa mujibu wa sheria za JF.
    KARIA Ondoa hii picha ya Zinduna fasta kabla mod Kongosho hajakulamba ban.

    Si umeona kama mie nimeweka picha ya cacico lakini iliyopigwa kwa nyuma? Afu cacico ukome kuniita basha.

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huu lazima uwe ni ugonjwa si bure kha!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tena naanza kuwalambua burning
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    [​IMG] shem Judgement.....huyu ni wewe kwa nyuma.....?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    lol! umeniua mbavu kha! ngoja Young_Master apite maeneo haya, utajieleza, na huyo mtoto ndio kadogoo wa sweetlady kakua, si umeona mama wa ubatizo nilivyo na malezi, lol! nenda kule kwenye kiduku ukajione kwanza picha yako! pipa la petrol bandarini lina afadhali! nimekujibu kule kuwa nimekoma kukuita BASHA kha!
     
  8. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ningependa pia kujua! kama ni wewe, hustahili kabisa kupata maumivu ya kiuno!
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Haswaaa!
    Realy Jg
    una swali jingine Shem ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mie yangu macho tu na masikio cacico..........afu ndio nini kunitangazia ya chumbani humu sebuleni?

    Mzima wewe?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Inahuu Preta?????????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nitambue ndiyo mie haswaa!
    Na unipe mahusiano ya hiyo image yangu na kutoumwa Kiuno changu.
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jamani sweetheart sweetlady umepotea sana, au ulikwenda kumuandalia kadogoo tohara! usimfanyie pulizzzzzzzzzz! mi missed u sana kwa kweli, umemuona kadogoo alivyokuwa, hata shukrani hujanipa umeanza na kunichamba, tupo mwaya!
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    si unaona kuwa huo ni mwili wa mazoezi! nijuavyo mimi mtu kama ni athletic, ye na maumivu ni kama kuingiza nguruwe msikitini! so ndio maana nikasema hivyo.
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jamani cacico mie nipo mpendwa si unajua tena mambo ya kuandaa budget ya wizara nyeti lol...........afu nimekununia manake kama kweli ulinimiss mbona hata hujaniDIPU??????......kadogoo siwezi kumfanyia tohara bila mamake wa ubatizo kuwepo.......afu ukinionea Bishanga mwambie anipigie yule mdada aliyeniachia ananisumbua sana hivyo afanye mpango aje amchukue....!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Basi ndo ujue sasa hata wenye miili hiyo tunaugua!
    Labda kunako hayohayo mazoezi ndiko tatizo lilipoanzia!
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    sasa shem....kwa nini uumwe na kiuno wakati shem wako nipo hapa.....hebu come this way nikukande....?
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mmmmh.....sina la kusema....

     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    khaaa.....bora umeona....
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hivi unadhani kwamba Husninyo ndio hatarudi tena jf eeh?.....Afu shemeji mtu chake ana taarifa kuwa unataka kumkanda kiuno Judgement?........usijesema sijakuonya we haya!:sad:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...