Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mambo haya.....kama yasipoangaliwa katika imani za dini tutaelekea pabaya.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by C programming, Oct 16, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    jamani wana jf.....kusema kweli haya mambo tusipoyaangilia nchi inaweza kuingia kwenye vita kubwa ya udini

    1.mihadhara ya dini......haya mambo ya mihadhara ya dini....ipigwe marufuku maana chanzo kikubwa ya mambo ya chuki za udini huanzia hapaaaaa........mfano mzuli hapa manzese barharesa,mbagala kizuiani na baadhi ya maeneo ya tanzania

    2.kundi la watu flani kupandikiza chembe chembe za udini kwa chama fulani kipindi cha uchaguziii mfano chama flani cha siasa uchaguzi mkuu mwaka 2000 na 2005 kilipandikizwa chama cha udini

    3.baadhi ya viongozi wa dini kutumiwa na wana siasa.............

    4.kutoa elimu kwa wanachi wanaopenda kukaa vijiwe vya kahawa kuachana na tabia za kujadili habali za dini....mfano mzuli kariakoo pale shule ya uhuru.....

    5.serikali kufungia vyombo vya habali ambavyoo vinaonyesha dalili za kushabikia udini............

    6.serikali kutoa elimu juu ya watu kuheshimu imani ya mtu mwinginee .........

    7.viongozi wanasiasa kutokutumia mtaji wa dini......katika kupata kura kipindi cha uchaguziiiii

    8.viongozi wa dini....wote waisilamu na wakristo kupewa elimu ili wasikubali kutumiwa na wana siasa kipindi cha uchaguzi mkuu

    9.kiongozi yoyote anaye tumia neno....dini anatakiwa kuangaliwa kwa umakini......



    ndugu zangu mnaweza kuendelea kutoa maoni....yenu....

    tuliyoya sikia kuhusu mbagala inatoshaaaaaaa.....cha umuhimu ni kusameana ndugu zangu watanzania wakrsito na waisilamu huu sio muda wa kupeana lawama.......
     
  2. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwinyi is behind of all this.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    hayo yoooooote yanaasisiwa na chama cha kijani
     
  4. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    this is the permanent solution for mbagala crisis!!
     
  5. C

    C programming JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    aiseee......huu nchi ipo kwenye hali tete
     
  6. K

    Kaldinali JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msiwe na wasiwasi yalianza Mwaka 2005 na yataiasha 2015 punde aliyekuja nayo atakapoondoka.
     
  7. j

    jail JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 421
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ndugu we uko wapi hapa tumeshafika pabaya watu kujiamlia watakayo ni ishara wamechoma makanisa mbagala,zanzibar ,serikali kimya radio yao na baadh ya watu kutoa matamko ya uchochezi sio hali nzuri ni tete
     
Loading...