Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mambo hadharani tcu leo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by viane, Jul 21, 2012.

  1. v

    viane Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale waliyoomba vyuo mchakato utatimia leo hivyo hadi jioni au kesho mapema selection sitakuwa tayari. Kaeni mkao wa kujua utaenda chuo gani kati ya mlivyochagua
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    acha kutisha wa2 bna, unless una source your news is just like a broken pencil. Pointless
     
  3. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ww hizo habar umepata wap, acha kuzingua wa2
     
  4. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,081
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Umejuaje?
     
  5. Elviejo

    Elviejo JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huku sasa kutiana presha tu.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wewe ndo public relation officer wa tcu au?
     
  7. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Naona unaleta habar za uongo kama ni kwel tupe chanzo sio unaongea tu
     
  8. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    madogo msiwe na haraka na selection haziwezi toka leo wala kesho labda mwezi wa nane mwishon au wa tisa mwanzoni coz vyuo vinafunguz mwezi wa kumi na kuendelea so tulien ila kutoka lazima na vyuoni mtaenda na mtasoma sana mtapata supp,na carry over za kumwaga maana chuo siyo mchezo mwendo zaidi ya form six so be prepared.
     
  9. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Yani kipindi hiki kilamtu anatoa udaku wake ni bora tukanyamaza kuliko kuleta habari zisizo na uhakika
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,057
    Trophy Points: 280
    kwenye web yao wamedai ni kuanzia tarehe 15 august sasa hizi taarifa za wapi tena??
     
  11. s

    soon Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    embu ingieni TCU kuna link mpya
     
  12. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hiyo link impya haifanyi kazi...au wausika sio sisi tulioapply mwaka huu..
     
  13. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Link mpya nimeiona ila sijaelewa ni ya kulog in kina nani?
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hyo links ni higher learning institutions,co nyie.
     
  15. v

    viane Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Preshaaaaaaaaa,,,,,poleni,,,, ila mtapata tu vyuo,,,,, jiandaeni na kusap, kucarry, kutongozwa, na kupata marafiki wapi.... Maana first year ni new product aka container jipya,,,,, selection ni mwezi wa nane
     
  16. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,081
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Samahani ningependa kujua jinsia yako. . .
     
  17. Jomla

    Jomla Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    container jipya eee! Mtafurah!
     
  18. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mimi yangu macho na masikio,kusoma na kusikiliza yanayosemwa,ila mwisho wa siku majibu yatatoka.
     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,047
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    duh! Container
     
  20. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello, dear members, am new lakini nadhani selection la tcu li tayari linangoja partner wake heslb kujiridhisha na i4mation za loan applicants.
     
Loading...