Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo gani unamfanyia mpenzi wako ili asikukimbie?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ndevu mbili, Dec 27, 2011.

  1. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    habari!
    Oooooppppsss!
    Nmeona jamaa anamuuliza mpendwa wake amuelezee chochote anachohitaji ili atekeleze!
    Hivi ni kitu gani kwako ndio kivutio kwa mpenzi wako ili atulie nawe !
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Namwambia hawezi pata mwingine kama mimi.
     
  3. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ubunifu kuwa tofaut kidogo
     
  4. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    hii haitoshi piga sana mechi pale 6*6 hadi akojoe bao 4 hivi kisha ukiona anakuambia cjawai kukojoleshwa kiasi hiki ila ww noma hapo ujue haruki tena sana sana atajaribu kwingine ataona wanampa shombo 2
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hapa parefu, sipawezi.
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    ...lol.....Lizzy weee!
    hahaha
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kinachonifaa mimi sio lazima kikufae wewe.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha!!Sasa kwani uongo Mbu?
     
  9. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ....ntakununulia vitz sweat wangu!
     
  10. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Woord!...maana hata vitu utavyomuonesha vinaweza kufanana na kwa wengine lakini style ya utolewaji ikawa tofauti..
     
  11. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Jamaani mbona unamuita sweat sasa...ni sweetie au sweetheart!...

    *Sweat-ni jasho.
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpenzi kumkimbia mwenzake ni hulka na tamaa i.e Kwa mwanaume ni tamaa za mwili ila kwa mdada ni BOTH Mwili na Maisha mazuri.
    Kwangu mi silazimishi Akikimbia poa tu ntapata mwenye mapenzi ya Dhati.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    huwa hili swali linaniumiza sana kichwa na mwisho wa siku na mwambia tu kama unaendelea na mimi poa kama hutaki nendaga tu kwanini ujinyime kwa sababu yangu wakati hunipendi..
     
  14. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    I like your psychological thinking. It is good hata kama ni mimi nitatulia na wewe baada ya kauli kama hii. Very creative.
     
  15. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    mtu akiwa kicheche hata apewe ti.. atatoka na wengine. Ni khulka ya mtu, wengine wanapenda kuchovya tu waonje kila pahali. Na kwa w'ke pia, tamaa na umalaya. Ni kuomba Mungu upate mwenye mapenzi ya kweli atoridhika na ww kwa kila hali
     
  16. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hichi ni kina kirefu sikiwezi
     
  17. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimetanguliza mguu naona sikanyagi chini, nikatafta fimbo sijagusa kabisa chini,
    parefu sana hapa,
     
  18. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    kuna mwanamke yyte asipagawa na satisfaction?
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Waulize unaowafahamu, nadhani wao wataelewa swali.
     
  20. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usimfanyie ili eti asitoke au asikukimbie,No.
    Mfanyie kwa sababu tu ni mpenzi wako na daima anastahili kilicho bora kutoka kwako.

    Mambo ya kufanya kitu ili kumkeep mtu huwa mara nyingi yanasukumwa na kitu fulani mfano uchumi n.k mtu anatoa mapenzi kinafiki huku kichwani anajua mwenyewe sababu ya kweli ya kujitoa kwenye mapenzi ni nini.
     
Loading...