Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo gani tena haya kina dada, khaaa???

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Sep 19, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    HII KITU NIMESHINDWA KUANGALIA PEKE YANGU..NI BINTI WA KITANZANIA, KAZALIWA NA MTANZANIA,ANAISHI TANZANIA NA NI MAISHA HAY HAYA YA WATANZANIA..
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    kwani kuna nini?mbona sioni kitu cha kushangaza???????
     
  3. m

    mwanalumango Senior Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    hakuna cha ajabu, amependeza tu na anatia hamu
     
  4. m

    mwanalumango Senior Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    au umezoea shanga weye cheni huziwezi
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mbona yuko ok tu, tena amependeza sana na hiyo cheni. Anahamsishaaaaaaaa!
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    wa kawaida saaaaaaaaaana.....................kwa mpenzi wangu ni 3/10
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ngoshwe uko kwenye bia ya ngapi hapo kaunta ? asante kwa kutuletea binti mrembo wa kitanzagiza tena mwenye rangi ya asili LAKINI hapo hamna kosa,kavaa vizuri kwa umri wake kwa kifupi nampa 7 kati ya 10.
     
  8. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Umeongea mkuu.
    Hakuna jipya hapo dada wa watu amependeza na anacheka. Asingependeza ooh mbaya. Kwanza huyo alieweka hii picha amemwomba ruksa dada wa watu? Otherwise ni violation of privacy
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    rafiki huwa tunakubaliana mara nyingi lakini mpenzi wako namfahamu hamfikii huyu hata robo(infakti) kama unabisha weka picha yake sambamba tuwalinganishe.
     
  10. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    dada wa watu kaumbika bwana!pozi tu lenyewe mweee!
     
  11. airbus380

    airbus380 New Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Biashara matangazo!
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hakuna jipya la kuvutia hapo
    kitu pori!!!!!!!!!!
     
  13. S

    Shaka2011 Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnawasema huku mnawatamani....waacheni wavae wapendeze
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mtoto ana mvuto san huyu!
    Nic pic n nic pose!
     
  15. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wenyewe wanasema demu wa vigodoro
     
  16. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    So what a f****k is wrong the pix???
     
  17. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    DEMU WANGU HUYO...! sasa hapo kazificha shanga nyingine za kimasai...! nitakuwa nae tena wkend hii.
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kipendacho roho.
     
  19. g

    geophysics JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sasa weeeewe ngoshwe..kilichokushangaza ni huo uzi...au umeamua kumwagia radhi dada wa watu humu jamvini....mie mbona naiona sawa tu...tena kajisitiri kabisa
     
  20. T

    TMK DAR Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mabagala,
    Hapo kwenye red naomba muongozo!
     
Loading...