Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo gani muhimu kwenye interview????????????

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by IHANDA, Jun 29, 2012.

  1. IHANDA

    IHANDA Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    naomba ushauri wenu nini cha kufanya kwenye udahili, ?
     
  2. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Dogo nakushauri urejee posts za zamani katika forum hii ya kazi na tenda hapa jf, utapata majibu ya maswali yanayokutatiza, usiwe mvivu wa kusoma!!!!!
     
Loading...