Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ambayo zanzibar inadhulumiwa na tanganyika.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbaha, May 30, 2012.

  1. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakubwa naomba kujulishwa juu ya mambo ambayo Zanzibar inadhulumiwa na Tanganyika katika Muungano, kama yapo tafadhali.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    binafsi naona Watanganyika ndo tunadhulumiwa
     
  3. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna dhulma yoyote juu yao, nadhani wao wanafaidika zaidi juu ya huu Muungano.
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Kukosa misaada inayoamabatana na udini
     
  5. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kujiunga na ORGANIZESHENI YA ISLAMIK CANTRIES, kuna mijihela huko ila ndo ina attachment zake, hilo ndo kubwa la wanainyonya tu Tanganyika
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Kupumzika JUMAAPILI badala ya IJUMAA
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,147
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Huu muungano wa Tanganyika na Zanzibar ni hatari kwetu wa bara. Unatumia rasilimali zetu, na nguvu kazi yetu.
    Tuwaache Wazanzibar na nchi yao, tudumishe Tanganyika yetu
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Ewe mola tunakuomba,
    Uibariki nchi yetu,
    Tanganyika na jirani zetu,
    Eeeh Mola
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Sasa hapa dhulma iko wapi?
     
  10. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    uwepo wa makanisa zanzibar.
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Wazanzibari ndio wanatudhulumu sisi maana hata umeme hawalipii ndio maana wana samehewa. Kwanza na shangaa kwa nini tusiwape zanzibar yao?
     
  12. t

    tongi JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hakuna dhuluma yoyote, kwa udogo wa Zanzibar kikundi kama uamsho kinatumiwa na watu wachache sana kwa ajili ya interest zao, Zanzibar ikijitoa kwenye Muungano, Raza ataendesha Airport, Bopar ndio ataimport chakula chote, Suma atapewa Bandari, ... yaani matajiri wasiozidi kumi wakishirikiana na mabwana zao wa umangani watadhibiti uchumi wote wa Zanzibar, waandamanaji hawajui lolote wamepewa tende tu,
     
Loading...