Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo 5 atayofanya Mh Slaa siku 30 baada ya kuwa Rais.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zawadi Ngoda, Oct 26, 2010.

  1. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,155
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Kwa vile Mh Slaa haamini ktk Demokrasia, na anaitumia Demokrasia kuingia madarakani tu na kudanganya watanzania.

    Hivyo yafuatayo ni mambo muhimu matano atayofanya pindi tu kama atachaguliwa kuwa Rais wa jamhuri ya Tanzania:

    1. Atafutilia mbali sheria ya Rais kugombea vipindi viwili tu (ili ajihakikishie kuwepo madarakani mpaka anakufa.

    2. Atafunja Bunge na kutawala na mawaziri tu (hoja yake: Bunge linakula pesa ambazo zingewasomesha wanafunzi bure, na kwamba kichwa chake pekee kinatosha kuongoza nchi)

    3. Atasitisha pesa za kujenga miundo mbinu ili atoe elimu bure na pesa nyingine ziende kutoa ruzuku kwenye saruji ili kupunguza bei ya saruji.

    4. Atachapisha pesa nyingi ili kutoa ukatu na umasikini Tanzania kama alivyofanya Idd Amin.

    5. Atavunja vyama vyote vya siasa, kwani yeye huwaita watanzania MAMBUMBUMBU hivyo haoni kwanini kupoteza pesa kvihudumia vyama vya siasa (ruzuku) na kugharamia uchaguzi wakati yeye ni rais wa maisha.

    Hizo ndizo ahadi za huyu Mh Slaa. Samahani, kwani sioni jina jingine la kumwita zaidi ya DIKITETA. No, wala sio auktoritet bali ni DIKITETA.

    Unahitaji hayo!! basi mchague Mh Slaa, Vinginevyo una uchaguzi mwingine CCM.

    5.
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mmmh, hayo unayosema ndiyo Slaa anayofikiria au ndio yaleyale ya woga usio na sababu?
     
  3. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hizo ahadi alizitoa wapi na lini? chanzo tafadhali.
     
  4. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    aah hapa bado hujanipata, hebu njoo na lingine labda kwa mbaaaaaaaaali nitakuelewa
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,142
    Likes Received: 3,675
    Trophy Points: 280
    mawazo yako ni mzigo!!!
     
  6. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kuna watu hawana tofauti na kenge
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umesahau kuwa ana kesi ya madai mahakamani.... Hivyo ana deni la kulipa
     
  8. C

    Consultant JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,956
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Ndivyo alivyokwambia? ,mlikuwa mmejificha wapi na mnafanya nini?
     
  9. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No, kuna watu ni KENGE
     
  10. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    haya ukalalee, mtoto mzuri.
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pamoja na kukiri kuwa Slaa ataingia ikulu na kuanza kuiongoza tz msaada hapo kwenye red
     
  12. O

    Obama08 Senior Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    No Zawadi Ngoda ni zaidi ya KENGE... pure & simple, zawadi 101% = KENGE refer her prevoius posts
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    may your life be like a toilet paper......long and useful
     
  14. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,155
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Ni kweli, huyu Mh mawazo yake ni mzigo kweli kweli.

    Kwasababu anayoyafikiria yataiangusha nchi yetu. Waingereza walimcheka Nyerere, kuwa anatoa elimu na matibabu bure katika nchi masikini kama Tanzania. Waingereza waliona ni muujiza, na kama ukitokea basi hata wao watafanya hivyo.

    Lakini wapi na wapi, mpaka Ng'ombe akaanguka chini, na watanzania hao hao wakaanza kumlaumu kuwa miaka 30-40 hujaongeza vyuo vikuu wala hospitali, bila ya kujua kuwa hayo ni matokeo ya Elimu bure.

    Sasa huyu DIKITETA KWELI ATAWEZA?
     
  15. O

    Obama08 Senior Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No Zawadi Ngoda ni zaidi ya KENGE... pure & simple, zawadi 101% = KENGE refer her prevoius posts, vuvuzela huwa linapulizwa, huyu kasha PULIZWA, vuuuuu.... puupuuu....
    31 oct akijaa atapasuka Pwaaaaaaaaaaah
     
  16. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,155
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    kWELI NITAPASUKA, maana nchi yenyewe ITAPASUKA kama huyu Mh DIKITETA atashinda. WEWE angalia hayo mambo 5 ambayo ndio mikakati yake ni sawa na zile janja za akina Museveni. Eti waafrika hawatakiwi kuwa na vyama vingi.

    Hawa marais wako kundi moja: Museveni, Mele Zinawi, Lukashenko, Fidel Kastro na huyu mh Slaa anamawazo kama ya hao.

    Mungu tuondolee balaa hili
     
  17. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ebwana shehe yahya anaendeleaje kule "hospitali"?
     
  18. Natty Bongoman

    Natty Bongoman JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sa weye ni katibu wake? ama umeyajuaje haya?
     
  19. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Zawadi Ngoda haya ni mawazo yako yatokanayo na tafsiri ya kile udhanicho unakisikia kutoka katikati ya hotuba makini za Dr slaa.
    Huu ndo Uhuru wa kusema chochote utakacho ili mradi huvunji sheria. Ulichokisahau hapo ni nukuu kadhaa kuthibitisha ni lini na katika mkutano upi Dr Slaa alisema maneno hayo.

    Zile Ahadi za JK kwamba atageuza Kigoma kuwa Dubai kinyume chake ni nini? Atageuza kigoma kuwa jehanamu ya Duniani?

    Mkiimba juu ya AMANI NA UTULIVU maana yake ni nini? Vita na Sngombingo?? Nimejua Janja yenu ya nyani!!!
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Huyo jamaa anakunya akili.
     
Loading...