Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mamake Zitto Kabwe atumiwa kwa ubadhirifu -CHAWATA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 19, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Katika kile kinachoonyesha chukua chako mapema
    waasisi wa chama cha walemavu chawata wameamua kuuvunja upongozi uliopo ukiongozwa na mamake mh zitto kabwe
    kwa saababu za ubadhirifu;habari zaidi zinasema waasisi wamesema mama huo amekuwa akiongea na wafadhili mbalimbali
    na mwisho wa siku kuweka wanae kwenye lista ya watakaosimamia misaada na mbaya zaidikupitisha misaada ya chama kupitia
    account zake binafsi

    hata hivyo kiongozi huyo ameulizwa kwa nini wameamua kumtema uongozi akadai yeye ajui hilo na anachojua bado mwenyekiti
    kuhusu ubadhirifu akasema kama ameiba wamepeleke polisi
    kazi ipo
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    srce clouds fm
    jahazi
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    duh!kumbe hiyo familiya ni mafisadi?aisee!
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    haya,ngoja tuone mwisho wake utakuwa ni nini?
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sasa kumfukuza au kumwondoa inatosha!? kama wana ushahidi wampeleke mahakamani...
     
  6. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mmh! nihatari ila chazo cha habari kinawalakini..
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    mkuu ulitaka niweke
    src ;bible nini uamini
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmhh hii ni hatari sasa..
     
  9. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,955
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Mmh! Makubwa!
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    bahati kibonde akampigia simu akasita kupokea baadae akajibu short kama wanadai nimeiba waende polisi..akahojiwa mjumbe mmoja anaitwa musa akadai yeye anasapoti kabisa kuondolewa uongzi wao maana kama wajumbe tumekuwa tukilambana sana na huyu mwenyekiti kukiwa na vikao vinajadili hela utmwona vingine ahudhurii kabsa nikapiga astakaafullilahh...akadai kuna mradi walienda kusaini wakachukua muda kuona hizo hela siku walipoanza kudai zikatolewa kama kadhaa siku inayofwata wakauliza zimetoka wapi wakaambiwa si mnataka zile za mradi ...wajumbe wakagawanyika tangu hapo....anywya mama nae ana haki ya kuchukua chake mapema nini chawta bana wanakula chawote CCM ije kuwa yeye Chawata
    Mama kila mwenye pwuuuuuuuuuuu na amsifu Bwana Mema ya nchi tunakula hapa hapa duniani kama uko post ya kula unasubiri hela za mchujo za NSSF utalia
     
  11. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu hiyo chawata kiko wapi,kigoma au bongo?
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Nchi hii imejaa mafisadi.
     
  13. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Duh, Tunadhurumu mpaka walemavu kweli nchi imeoza hii.
     
  14. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ina maana huyo mama ni mlemavu? ana kilema gani?
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    nimeomba airudie leo msiache kusikiliza jahazi/dte
     
  16. F

    Froida JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Sasa Mama yake Zitto hana jina lake mwenyewe,nadhani thread hii ingekuwa kwa jina la muhusika,
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Anaitwa Bi. Shida na mimi namfahamu kibinafsi....mama wa kawaida kabisa na ni mlemavu wa miguu.......hii ni kupakana tope

    [​IMG]
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kujulikana kuna mambo! hii thread ina lengo gani? mnataka kutuaminisha kuwa zitto kama ni msafi na mama yake ni msafi? Au zitto kama ni mchafu na mama yake ni hivyo hivyo? kwanza nina wasiwasi na source ya hii habari. Hii redio Clouds ni ya kidaku!
     
  19. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,039
    Trophy Points: 280

    Mkuu Piddy.

    Unashidwa kutaja jina la mhusika hadi umuhusishe Zitto ndiyo uone raha.


    Zitto kafanya ufisadi gani hadi ufikie kuiunganisha familia yake na ufisadi ?.



    Tatizo CDM kuna makundi mawili laiti angekuwa Mama yake Lema G nina hakika ungesema wanamsingizia au wanambakia kesi hili kumkomoa mwanaye acheni unazi wa kitoto.
     
  20. M

    Malunde JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Vyama vya watu wenye ulemavu vina matatitizo mengi. Wanaweza wakamtuhumu mwa maneno maneno tu yasiyo na mshiko wowote. Namfahamu Shida Salum(mama yake zito) na ninafahamu matatizo ya vyama vya watu wenye ulemavu kuanzia SHIVYAWATA(Shirikisho la vyama vya watu wenye ulemavu) mpaka vyama vyenyewe vikewemo CHAWATA, CHAVITA n.k. Nahisi(siyo lazima niwe sahihi) tuhuma hizo ni za uongo
     
Loading...