Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama'ake anapodandia bili ya mwanawe!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, May 7, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kazi nzuri tuliifanya mimi na maama'ake
    Matunda yake si khaba na mwana tukajaliwa
    Ndoa kati yetu tuliiogopa kwani ni ndoana
    Mwafaka ukafikiwa wa mgawanyo wa majukumu
    Lakini matunzo ni ya mtoto na mama'ake atoka wapi?

    Mie jukumu langu lawa ni kubeba gharama
    Mzazi mwenzangu kazi yake ni malezi tu..
    Baada ya kipindi mwenzangu somo kageuza!
    Akidai bila kumbeba na yeye malezi hayawezekani!
    Lakini matunzo ni ya mtoto na mama'ake atoka wapi?

    Bili ya mtoto yabebeka lakini kero za mama'ake zatisha!
    Kwani mtoto hana makuu lakini mama'ake ataka mengi!
    Mtoto yeye ni wa kulamba celerac lakini ya mama'ake!
    Mama'ake ataka atunzwe akidai bila yeye hakuna malezi!
    Lakini matunzo ni ya mtoto na mama'ake atoka wapi?

    Baada ya purukushani na kasheshe kibao sasa..
    Siri sasa yafichuka na mama'ake kashindwa uteja!
    Kumbe mwenzangu ana dongo aona kadhulumiwa!
    Anipasha khabari kuwa mtoto ni wa kwangu tu!
    Lakini matunzo ni ya mtoto na mama'ake atoka wapi?

    Mama'ake apasua jipu kuwa jasho langu ni lake pia!
    Adai kama tumeweza kuzaa kwanini tusile wote?
    Mie simwelewi kwani mwafaka tuliweka sote.
    Yawaje sasa anigeuzie kibao bila ya sababu?
    Lakini matunzo ni ya mtoto na mama'ake atoka wapi?

     
  2. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaah yaaan hii kali ,, mama ana taka mbeleko na haki sawa kwa wote? still baada ya muafaka wanawake wengine bana ruta , mkimbieee mtoto niletee mm nitamlea hahaha
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mhhh Rutashubanyuma
    Wakati sio ukuta
    Kujua kuwa moja lahitaji kuisha
    Hebu muangalie mamake
    Kama unalompa afikisha kunakohusika
    Gharama nyingi utabeba
    Kama usipokuwa makini
    Kujua kuwa malezi nani alea na gharama nani atoa
    Na kama gharama ziko kwenye uhalisia
    Au zaongezwa kusudi mfuko wako utobboke
     
  4. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Ujumbe huu kwa kweli uwafikie wanawake wote!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Msaidie mwenzako. . .kama hutaki mchukue mtoto umlee wewe.
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    wahida, hilo haliwezekani kwa sababu mtoto amekuwa ni mtaji kwake na hata kazi hataki kufanya tena......................iko shida na kizungumkuti................................na hata akiisoma hii....................i really don't care because I am really fed up with her...................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Lizzy......la kuachia mtoto hataki hata kusikia anachotaka abebwe kwenye mbeleko za mtoto au mtoto atamtesa..................just imagine..............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Iwe mlienda mahakamani,
    au japo mashahidi jirani.
    Ikiwa karatasi alisaini
    kuwa utampa kiasi gani,
    sasa iweje leo azue tafrani?

    Mshauri afungue kesi nyengine,
    ikiwa ni lazima kile mlichochuma mgawane
    lakini sio leo hivi kesho vile. Lazima mkubaliane.
    Vyenginevyo, atakuchuna huyo mpaka ukome.

    Lakini kabla ya hapo, mburuze mkapime DNA,
    isijekuwa anakuchuna kumbe mtoto ni wa mwengine.

    Anecdote:
    Kuna jamaa alilazimishwa kumlipia mtoto hadi atakapotimia miaka 18.
    Siku ya malipo ya mwisho, alimkabidhi "bintiye" kimemo akampe mama yake.
    "Hatimaye, haya ni malipo ya mwisho," kimemo kilisema.
    Mama akamrejeshea kimemo pia, "Nakushukuru, kwani huyu mtoto hata si wako".

    Ruta, chunga sana.
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Bondpost......popote pale walipo..........................ajue mtoto awe mtoto na mama akae mbali na hilo....................LOL.....tumechoka kubeba mizigo kibao.............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,637
    Likes Received: 3,903
    Trophy Points: 280
    sasa mtoto akilamba cerelac na maziwa ya kunyonya yatoke wapi!??
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    MAMMAMIA hawa watu wanajua kututesa...............sasa kama hata mtoto alikuwa akijua siyo wa kwake hiyo dhuluma yote ya nini?................itabidi tuwe tunaenda kufanya DNA kujithibitishia ya kuwa hatubebeshwi mizigo ya watu wengineo...............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo sasa!!
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo sasa!!
    ruta. . .
    Ukilea mama ujue ndio umelea mtoto, ila tu asiwe anakulazimisha au anakutumia kupitiliza.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    na mama mtu plzzzzzzz aangaliwe, akiumwa je mtoto akakosa mama, kisa tu hukumhudumia,? jitahidi ruta hudumia wote for the sake of the child.
     
  15. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahaha ,yaaan unanichekesha ile mbayaaa , yaan sijui niseme nn? kwan yumo humu? ktk jf unajua hizo system za ki ulaya mwanamke kuwa more poweful ,,?
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Orodha niliyokabidhiwa na mama'ake yadai cerelac, disposable diapers, lactogen........na vikorombezo kibao.............najua vyote hivyo mwanangu hapewi..............lakini vingine nimerundikiwa kukomolewa tu.................just imagine Tshs 700,000/=...................a month and she is still hungry for more........................
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    wahida anajua sitaki kufika mahakamani...................naogopa utandawazi na kadamnasi ya macho miamia..........kwa hiyo naye khilo alijua ndiyo maana aja na vitisho kuwa kama hakuna mwafaka wa pili basi atatinga mahakamani.................LOL.............sipati usingizi siku hizi..........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    cacico................huyu mama ni bedui kabisa.......................kwa mwezi anakunja laki saba hivi naye hazimtoshi kweli...................adai mie nakula zaidi lakini jasho langu si ni langu tu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ooh so sad ,, jitahidi ,kila kitu kitakuwa sawa mapenz gani hayo sasa , ya pesa kukandamizana kila kitu kina end iko siku maybe ata elewa kuwa sio issue kufanya hivyo
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [MENTION]Lizzy [/MENTION]nampa laki saba hivi kweli huyu si ana lake jambo.......................hayo maziwa hawezi kuyapata humo?
     
Loading...