Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mama zetu vijijini!kiboko

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASIASI, Sep 13, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mama akitumia nguvu zake zote kujitwisha mzigo mkubwa wa kuni katika kijiji kimoja mkoani Tanga ambako nishati pekee ya nyumbani inatoka na mazao ya misitu.
    [​IMG]
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    na walivyopandisha bei ya mafuta ya taa nadhani misitu itaisha kwa mkaa na kuni
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,617
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    We acha
    naona hela za dharura za kununua mita ipandwe ziko njiani watu washibe
     
Loading...