Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Zakia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shukuru, Jul 17, 2009.

  1. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2009
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani..... eti huyu muheshiwa yuko wapi? halafu nackia ckia kuwa Mheshimiwa Jay ana ubia kwenye familia ya huyu mama... jamani kuna ukweli
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    yeah mkulu kaoa binti yake hivi karibuni.
     
  3. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyo Mheshimiwa Jay ni nani?
     
  4. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilimwona juzijuzi Dodoma amekonda sana kama haumwi basi atakuwa amesongwa na mawazo au kunatatizo, sio yule wa zamani
     
  5. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Shukuru, hii ingefaa kule jukwaa la macelebrities
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nadhani ianzishwe thread maalum iitwe [Wako Wapi?]

    Jay = Mkulu wa Kaya?
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hahaha, kwani mkuu wa kaya kawafikisha wangapi?

    kumbe zakia mama mkwe!!
     
  8. a

    agika JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ana wawili sasa wa sheria ya dini , kuhusu viconcubine akuuuu simo!
     
  9. k

    kirongaya Member

    #9
    Jul 17, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah mkulu kaoa binti yake hivi karibuni.[/QUOTE]

    We ulialikwa kwenye hiyo ndoa au radio mbao zenu za mtaani
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Nami nilisikia mkuu amewowa mwana wa uyu mama kitambo as kuna washikaji wanakaa karibu alikokuwa anakaa uyu mama kule Upanga walinitonya
     
  11. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hii chat room au, ze umbeazi?
     
  12. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Whaao!..TGIF for sure!
     
  13. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Amehama kinondoni karibu na st.Peter..kwenye taa zile?au unajaza post hapa?
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh naona tuite tetesi tu
     
  15. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    taarifa toka chanzo maalum na cha kuaminika ndoa hiyo imefungwa na hata picha za tukio hilo zipo ila hii forum inaheshimu uhuru wa mtu binafsi na faragha lakini pia dini ya mkulu ina mruhusu kufanya hivyo so he is within the borders of morality.
     
  16. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2009
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mhhhh, hapa ndipo zeutamu inapoonekana ilikuwa dili...maana hizi nyuuuuzi za udaku zingekuwepo tu...
    Lakini pia huu Jay nae mbona anaweka Ubia sana, kama ameowa mtoto wa Zakia na kuna wanaosema pia ameowa mwanamke anayehusiana na RA...shemeeeeji....
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ndoa ilifungwa hilo nina uhakika nalo!kuna kijana wake mmoja ''UWT'' alithibitisha hilo baada ya kumuongezea chupa mbili au tatu za mivinyo!ilifungwa ikulu pale pale,jamaa wanamwita ''MWARABU-WA-CHALINZE''.pia amesogeza kifaa cha kiarabu kingine ni mpwa halisi wa R.A!
     
  18. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    JAMANI KWELI TANZANIA KUNA MAMBO.... RADIO MBAO HIZP SOMETIMES HAZISEMI KWELI.

    MIMI NINAVYOFAHAMU MAMA HUYU SASA NI MGONJWA WA MARADHWI YA KISUKARI NA MOYO.

    VILE VILE HIVI KARIBUNI ALIPATA MSHTUKO WA NGUVU SANA MARA BAADA YA MWANAWE MAHIR RAMADHANI MEGJI ALIPIGWA NA VIBAYA SANA NA VIJANA WA KIHUNI HUKO AUSTRALIA AMBAPO ANACHUKUA PhD. MAHIR NI LACTURE WA UDSM ( THE ONLY LACTURE AMBAYE NI RASTA PALE UDSM).

    LAKINI MAMA YETU HUYU YUPO. JAPO AMEKAA KIMYA SANA BUNGENI
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Duu Kama ni kweli basi jamaa ni balaa....atahudumiaje wote hao mamsaps wengine mmoja inakuwa shida!
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehehehehehehe
     
Loading...